• ผู้สร้าง
    มาย
    ผู้เยี่ยมชม

เมนส์หนูมาไม่ตรงกันทุกเดือนคะ บางเดือนก็ต้นเดือน บางเดือนก็กลางเดือน บางเดือนก็ปลายเดือน บางเดือนก็เป็นเมนส์แค่ 2-3 วัน บางเดือนก็4วัน แต่เดือนนี้มาต้นเดือนคะ เมนส์หนูมาวันที่2 มีเพศสัมพันธ์กับแฟนวันที่4คะ แล้วหลั่งใน2รอบคะ พอวัน ที่5 , 6  เมนส์ก็มากระปริบกระปอยคะ พอวันที่7 เมนส์หมดคะ อยากรู้ว่าจะท้องไหมคะ ?

กำลังดู 15 ข้อความตอบกลับ - 136 ผ่านทาง 150 (ของทั้งหมด 152)
  • ผู้เขียน
    ข้อความตอบกลับ
  • #129264 Reply
    Nt
    ผู้เยี่ยมชม

พอดีมี พสพ กับแฟน และแฟนหลั่งใน วันถัดมาปจด.มา แบบนี้จะท้องไหมคะ

#129280 Reply
    GedGoodLife
    Keymaster

สวัสดีค่ะ คุณRujir

ตามปกติหากมีเพศสัมพันธ์ตอนมีประจำเดือนจะไม่เกิดการตั้งครรภ์ แต่จะเสี่ยงต่อภาวะติดเชื้อได้ค่ะ

: คำตอบนี้เป็นการให้การแนะนำเบื้องต้น ไม่สามารถแทนการวินิจฉัยโรคหรือการรักษา คุณควรพบแพทย์เพื่อรับการตรวจหากมีอาการน่ากังวล

10 คำถามเรื่องเพศ ปัญหาร้อนใจ ที่ต้องเคลียร์ด่วน!

#129321 Reply
    GedGoodLife
    Keymaster

สวัสดีค่ะ คุณJin

หากยังอยู่ในระยะเวลาไม่เกิน3วันหลังจากการมีเพศสัมพันธ์แนะนำให้ใช้ยาคุมกำเนิดฉุกเฉินค่ะ เนื่องจากการมีเพศสัมพันธ์ในช่วงที่มีประจำเดือนนั้นมีโอกาสน้อยที่จะตั้งครรภ์ค่ะแต่ก็ยังมีความเสี่ยงที่จะตั้งครรภ์ได้ค่ะ

ในส่วนของการตรวจการตั้งครรภ์นั้นสามารถตรวจได้ราวๆ14วัน หลังจากการมีเพศสัมพันธ์ค่ะ

: คำตอบนี้เป็นการให้การแนะนำเบื้องต้น ไม่สามารถแทนการวินิจฉัยโรคหรือการรักษา คุณควรพบแพทย์เพื่อรับการตรวจหากมีอาการน่ากังวล

“ยาคุมฉุกเฉิน” กินอย่างไรให้ถูกต้อง ปลอดภัย และข้อเท็จจริงที่ควรรู้!

#129335 Reply
    GedGoodLife
    Keymaster

สวัสดีค่ะ คุณalizx

จากเหตุการณ์ดังกล่าวพบความเสี่ยงในการตั้งครรภ์น้อย เนื่องจากเป็นช่วงมีประจำเดือน และได้ทานยาคุมกำเนิดฉุกเฉินอย่างถูกต้องแล้ว

หากมีความกังวลในสามารถทดสอบการตั้งครรภ์หลังมีเพศสัมพันธ์ประมาณ 14 วันค่ะ

“ยาคุมฉุกเฉิน” กินอย่างไรให้ถูกต้อง ปลอดภัย และข้อเท็จจริงที่ควรรู้!

#129375 Reply
    GedGoodLife
    Keymaster

สวัสดีค่ะ คุณNt

จากเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นหากยังอยู่ในระยะเวลาไม่เกิน3วันหลังจากการมีเพศสัมพันธ์แนะนำให้ใช้ยาคุมกำเนิดฉุกเฉินค่ะ เนื่องจากการมีเพศสัมพันธ์ในช่วงที่มีประจำเดือนนั้นมีโอกาสน้อยที่จะตั้งครรภ์ค่ะแต่ก็ยังมีความเสี่ยงที่จะตั้งครรภ์ได้ค่ะ

ในส่วนของการตรวจการตั้งครรภ์นั้นสามารถตรวจได้ราวๆ14วัน หลังจากการมีเพศสัมพันธ์ค่ะ

#129418 Reply
    Nt
    ผู้เยี่ยมชม

ถ้าแฟนหลั่งใน แต่วันต่อมาเป็นเมน จะท้องไหมคะ

#129591 Reply
    GedGoodLife
    Keymaster

สวัสดีค่ะ คุณNt

การมีเพศสัมพันธ์ในช่วงที่มีประจำเดือนพบโอกาสน้อยที่จะตั้งครรภ์ค่ะ แต่ยังมีความเสี่ยงที่จะตั้งครรภ์ได้ หากเหตุการณ์ดังกล่าวนี้ผ่านมายังไม่ถึง 72 ชม. หลังมีเพศสัมพันธ์ แนะนำให้ทานยาคุมกำเนิดฉุกเฉินเพื่อลดความเสี่ยงในการตั้งครรภ์ค่ะ

คุมกำเนิดอย่างไร ให้ปลอดภัย ได้ผลดี? พร้อมเผย 5 วิธีคุมกำเนิด ยอดแย่ เสี่ยงท้อง!

#129624 Reply
    เอย
    ผู้เยี่ยมชม

มีเพศสัมพันธ์กับแฟนถุงยางแตกค่ะน่าจะปล่อยในแต่มีตอนช่วงประจำเดือนใกล้หมดค่ะพอวันต่อมาก็มีเลือดประจำเดือนมาปกติเหมือนใกล้หมดค่ะอยากทราบว่าเสี่ยงท้องไหมคะ

#129760 Reply
    GedGoodLife
    Keymaster

สวัสดีค่ะ คุณเอย

จากเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นหากยังอยู่ในระยะเวลาไม่เกิน3วันหลังจากการมีเพศสัมพันธ์แนะนำให้ใช้ยาคุมกำเนิดฉุกเฉินค่ะ เนื่องจากการมีเพศสัมพันธ์ในช่วงที่มีประจำเดือนนั้นมีโอกาสน้อยที่จะตั้งครรภ์ค่ะแต่ก็ยังมีความเสี่ยงที่จะตั้งครรภ์ได้ค่ะ

#133431 Reply
    รุ่ง
    ผู้เยี่ยมชม

ประจำเดือนมาได้2วันเเล้วมีอะไรกับเเฟนตอนเสร้จถุงดันเเตกจะท้องไหมคะเครียดค่ะ

#133539 Reply
    GedGoodLife
    Keymaster

สวัสดีค่ะ คุณรุ่ง

ตามปกติยาคุมจะสามารถป้องกันได้ แต่อย่างไรก็ตามแนะนำให้รีบตรวจการตั้งครรภ์หลังจากมีเพศสัมพันธ์ 14 วัน และหากจะป้องกันควรกินยาคุมฉุกเฉินทันทีหรือภายใน 72 ชม. หรือควรได้รับการป้องกันวิธีอื่นร่วมด้วยและควรเข้าไปพบสูตินารีแพทย์เพื่อตรวจการตั้งครรภ์และประเมินอาการที่ผิดปกติโดยตรงและหากต้องคุมกำเนิดระยะยาว ควรหาวิธีคุมกำเนิดที่เหมาะสม จากอาการคลื่นไส้อาเจียน เป็นผลข้างเคียงจากยาคุมกำเนิดฉุกเฉินค่ะ

คุมกำเนิดอย่างไร ให้ปลอดภัย ได้ผลดี? พร้อมเผย 5 วิธีคุมกำเนิด ยอดแย่ เสี่ยงท้อง!

#134001 Reply
    Pmxtn
    ผู้เยี่ยมชม

<p style=”text-align: left;”>ปกติประจำเดือนมาไม่ตรงกันทุกเดือนอยู่แล้ว แต่ถ้าให้มาสม่ำเสมอก็จะเป็นต้นเดือน เดือนนี้ก็เป็นต้นเดือนเริ่มเป็นประจำเดือนวันที่2กย. มีพศพกับแฟนวันที่4กย. ปกติแฟนจะชักออกมาก่อนที่จะเสร็จ แต่ว่ารอบนี้ชักออกไม่ทัน แฟนบอกว่ามีน้ำอยู่ข้างในแต่ไม่เยอะ เพราะชักออกมาก่อน แบบนี้มีโกาสท้องไหมคะ</p>

#134073 Reply
    GedGoodLife
    Keymaster

สวัสดีค่ะ คุณPmxtn

จากเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นหากยังอยู่ในระยะเวลาไม่เกิน3วันหลังจากการมีเพศสัมพันธ์แนะนำให้ใช้ยาคุมกำเนิดฉุกเฉินค่ะ เนื่องจากการมีเพศสัมพันธ์ในช่วงที่มีประจำเดือน มีโอกาสน้อยที่จะตั้งครรภ์ค่ะแต่ก็ยังมีความเสี่ยงที่จะตั้งครรภ์ได้ค่ะ

#134846 Reply
    บิว
    ผู้เยี่ยมชม

ประจำเดือนมา4วัน วันที่4เริ่มมาน้อยแล้ว แต่มีอะไรกับแฟนวันที่2หลั่งใน เสี่ยงท้องไหมค่ะ

#139097 Reply
    เด
    ผู้เยี่ยมชม

ถ้ากินยาคุมแบบรายเดือนอยู่แต่เพิ่งเริ่มกินได้3วัน ก็มีอะไรกับแฟนหลั่งใน แต่วันนั้นเป็นวันที่มีประจำเดือนมาแล้ว 3 วัน อยากทราบว่าจะท้องมั๊ยคะ (เริ่มกินยาคุมรายเดือนวันแรกของการมีประจำเดือน)

กำลังดู 15 ข้อความตอบกลับ - 136 ผ่านทาง 150 (ของทั้งหมด 152)
ตอบกลับไปยัง: Reply #25248 in หลั่งในตอนเป็นเมนส์
ข้อมูลของคุณ:

Subscription

• This field is for validation purposes and should be left unchanged.
Ask the Expert Close