เมนส่ครั้งที่4กับอาการปวดท้องมือสั่น

กระทู้นี้ประกอบด้วย 0 ข้อความตอบกลับ มี 1 เสียง และอัปเดตครั้งสุดท้ายโดย  มาย 1 สัปดาห์, 4 วัน มาแล้ว

กำลังดู 1 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 1 (ของทั้งหมด 1)

เมนส่ครั้งที่4กับอาการปวดท้องมือสั่น

โดย มาย

มีเมนวันที่28มีนาแร้วอีกวันที่15เมษามาเยอะมากค่ะหลังจากนั้นก้ไปหาหมอหมอบอกว่าแค่ว่าหยุดทานยาคุมเดือนหนึ่งหลังจากนั้นมีเมนวันที่24มื่อสั่นใจสั่นหัวใจเต้นเร้วนอนโรงบาล2คืนหมอบอกมาว่าอาจเป้นเพราะฮอนโมนกินยาหยุดฮอนโมนเมนหยุดหลังจากนั้นมีตกขางกลิ่นเหม็นมาเยอะค่ะแร้ววันที่30ประมาณตีห้ามีเลือดออกอีกปวดท้องมากค่ะอยากรุ้ว่าเป้นอะไรไปหมอหมอก้ไม่บอกอะไรค่ะครวไปหาหมออีกไหมค่ะปวดท้องมากค่ะ

กำลังดู 1 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 1 (ของทั้งหมด 1)
ตอบกลับไปยัง: เมนส่ครั้งที่4กับอาการปวดท้องมือสั่น
ข้อมูลของคุณ:

Ask the Expert Close