• ผู้สร้าง
    มาย
    ผู้เยี่ยมชม

มีเมนวันที่28มีนาแร้วอีกวันที่15เมษามาเยอะมากค่ะหลังจากนั้นก้ไปหาหมอหมอบอกว่าแค่ว่าหยุดทานยาคุมเดือนหนึ่งหลังจากนั้นมีเมนวันที่24มื่อสั่นใจสั่นหัวใจเต้นเร้วนอนโรงบาล2คืนหมอบอกมาว่าอาจเป้นเพราะฮอนโมนกินยาหยุดฮอนโมนเมนหยุดหลังจากนั้นมีตกขางกลิ่นเหม็นมาเยอะค่ะแร้ววันที่30ประมาณตีห้ามีเลือดออกอีกปวดท้องมากค่ะอยากรุ้ว่าเป้นอะไรไปหมอหมอก้ไม่บอกอะไรค่ะครวไปหาหมออีกไหมค่ะปวดท้องมากค่ะ

กำลังดู 1 ข้อความตอบกลับ - 1 ผ่านทาง 1 (ของทั้งหมด 1)
  • ผู้เขียน
    ข้อความตอบกลับ
  • #77979 Reply
    GedGoodLife
    Keymaster

สวัสดีค่ะ คุณมาย

ลักษณะอาการดังกล่าวนั้น หากก่อนหน้านี้ได้รับการวินิจฉัยและรักษา มีประวัติการรักษาที่โรงพยาบาลแล้ว ควรกลับไปพบแพทย์ผู้รักษาอีกครั้งค่ะ เพื่อแจ้งอาการให้ทราบและตรวจร่างกายหาสาเหตุที่แน่ชัดและให้การรักษาต่อเนื่องอย่างถูกต้องเหมาะสมค่ะ ไม่ควรปล่อยทิ้งไว้ เนื่องจากลักษณะอาการดังกล่าว หากมีอาการปวดท้องมาก อาจทำให้เกิดอาการอื่นๆที่รุนแรงตามมาได้ ดังนั้น ควรไปพบแพทย์จะดีที่สุดค่ะ

: คำตอบนี้เป็นการให้การแนะนำเบื้องต้น ไม่สามารถแทนการวินิจฉัยโรคหรือการรักษา คุณควรพบแพทย์เพื่อรับการตรวจหากมีอาการน่ากังวล

กำลังดู 1 ข้อความตอบกลับ - 1 ผ่านทาง 1 (ของทั้งหมด 1)
ตอบกลับไปยัง: เมนส่ครั้งที่4กับอาการปวดท้องมือสั่น
ข้อมูลของคุณ:

Subscription

• This field is for validation purposes and should be left unchanged.
Ask the Expert Close