• ผู้สร้าง
    พรพิไล
    ผู้เยี่ยมชม

มีอะไรกับแฟนวันที่20มิถุนายนใส่ถุงและกินยาคุมฉุกเฉิน มีเพศสัมพันอีกวันที่6กรกฎาคม ใส่ถุง แต่ประจำเดือนมาไม่ปกติ มากระปริดกระปรอยช่วงวันที่16-17 กรกฎาคม ออกมาเป็นสีน้ำตาลนิดหน่อย แต่วันที่2ของเลือดที่ออกนั้น ได้กินยาคุมแบบธรรมดาไป มาได้ไม่ถึง3วัน เลือดนั้นก็หมดไป ตกขาวก็เริ่มออกมาผสมกับเลือดนิดหน่อย และ2-3วันต่อมา ตกขาวก็ออกมาเป็นน้ำใสๆเยอะมาก มีโอกาศท้องไหมคะ (ถามแพทย์ และผู้รู้)

กำลังดู 1 ข้อความตอบกลับ - 1 ผ่านทาง 1 (ของทั้งหมด 1)
  • ผู้เขียน
    ข้อความตอบกลับ
  • #28904 Reply
    GedGoodLife
    Keymaster

สวัสดีค่ะ คุณพรพิไล

การที่ประจำเดือนมาไม่ปกติ มีสาเหตุมาจากการที่คนไข้รับประทานยาคุมฉุกเฉินค่ะ ส่วนการรับประทานยาคุมรายเดือนจะได้ผล จะต้องรับประทานยาวนานมากกว่า 2 แผงจึงจะเห็นผลค่ะ แต่โอกาสท้องมีต่ำค่ะ

กำลังดู 1 ข้อความตอบกลับ - 1 ผ่านทาง 1 (ของทั้งหมด 1)
ตอบกลับไปยัง: kik219
ข้อมูลของคุณ:

Subscription

• This field is for validation purposes and should be left unchanged.
Ask the Expert Close