• ผู้สร้าง
    ……..
    ผู้เยี่ยมชม

คือมีเพศสัมพันธ์ ใช้ถุงยางค่ะ แต่ว่ามีน้ำสีขาวขุ่นติดที่ถุงยาง แฟนบอกว่าเป็นของเรา เพราะเขามั่นใจว่าถุงยางไม่รั่วแน่นอน แต่เรารู้สึกไม่มั่นใจ จะท้องไหมค่ะ? ช่วยหน่อยคะ!

กำลังดู 1 ข้อความตอบกลับ - 1 ผ่านทาง 1 (ของทั้งหมด 1)
  • ผู้เขียน
    ข้อความตอบกลับ
  • #21529 Reply
    แนะนำตามที่รู้
    ผู้เยี่ยมชม

ไม่ท้องครับ เป็นน้ำของคุณผู้หญิงเองครับ มีเป็นเหมือนน้ำหล่อลื่น จะหลั่งตอนมีเพศสัมพันธุ์หรือโดนกระตุ้น เล้าโลม สอดใส่

กำลังดู 1 ข้อความตอบกลับ - 1 ผ่านทาง 1 (ของทั้งหมด 1)
ตอบกลับไปยัง: …..
ข้อมูลของคุณ:

Subscription

• This field is for validation purposes and should be left unchanged.
Ask the Expert Close