• ผู้สร้าง
  • #115169 Reply
    P
    ผู้เยี่ยมชม

<p style=”text-align: left;”>คือ ทุกวันนี้หนูเป็นไรไม่รู้อะค่ะ น้ำตามันชอบไหลเองแบบไม่มีเหตุผล นอนอยู่ดีๆน้ำตามันก็ไหลเองทั้งๆที่ไม่ได้เป็นอะไร แต่มันรู้สึกเหนื่อยมากๆ มันเป็นแบบนี้ตั้งแต่อาทิตย์ที่แล้ว แล้วอะค่ะ มันเกิดมาจากอะไรหรอคะ.</p>

กำลังดู 2 ข้อความตอบกลับ - 1 ผ่านทาง 2 (ของทั้งหมด 2)
  • ผู้เขียน
    ข้อความตอบกลับ
  • #115170 Reply
    P
    ผู้เยี่ยมชม
    1. คือ ทุกวันนี้หนูเป็นไรไม่รู้อะค่ะ น้ำตามันชอบไหลเองแบบไม่มีเหตุผล นอนอยู่ดีๆน้ำตามันก็ไหลเองทั้งๆที่ไม่ได้เป็นอะไร แต่มันรู้สึกเหนื่อยมากๆ มันเป็นแบบนี้ตั้งแต่อาทิตย์ที่แล้ว แล้วอะค่ะ มันเกิดมาจากอะไรหรอคะ.
    #115430 Reply
    GedGoodLife
    Keymaster

สวัสดีค่ะ คุณP

จากภาวะที่กำลังเผชิญแนะนำให้พบจิตแพทย์เนื่องจากเริ่มมีสัญญาณถึงความไม่ปกติในการใช้ชีวิตประจำวันแล้วค่ะ

: คำตอบนี้เป็นการให้การแนะนำเบื้องต้น ไม่สามารถแทนการวินิจฉัยโรคหรือการรักษา คุณควรพบแพทย์เพื่อรับการตรวจหากมีอาการน่ากังวล

กำลังดู 2 ข้อความตอบกลับ - 1 ผ่านทาง 2 (ของทั้งหมด 2)
ตอบกลับไปยัง: …..
ข้อมูลของคุณ:

Subscription

• This field is for validation purposes and should be left unchanged.
Ask the Expert Close