• ผู้สร้าง
    เมธี
    ผู้เยี่ยมชม

ครับ คือตามบรรยายเลยเป็นมา2สัปดาได้ ปวดท้องกระเพาะ กินอาหารไม่ลง ฉี่สีออกน้ำตาลเข้มมาก สีเหมือนชาที่ชงเข้มมากๆ ออกกลิ่นคาวๆ ฉี่ครั้งละไม่มาก100 -200  ซีซีได้ รบกวนคุณหมอด้วยครับ ช่วงนี้covidระบาดไม่ค่อยอยากออกจากบ้าน  ขอบคุณครับ

กำลังดู 1 ข้อความตอบกลับ - 1 ผ่านทาง 1 (ของทั้งหมด 1)
  • ผู้เขียน
    ข้อความตอบกลับ
  • #56322 Reply
    GedGoodLife
    Keymaster

สวัสดีค่ะ คุณเมธี

อาจจะขาดน้ำนะคะ ในบางรายอาจทำให้ไตวายได้เลยค่ะ แนะนำไปพบแพทย์ดีกว่านะคะ

กำลังดู 1 ข้อความตอบกลับ - 1 ผ่านทาง 1 (ของทั้งหมด 1)
ตอบกลับไปยัง: อายุ60ปี ชาย เป็นผู้ป่วยติดเตียงตั้งแต่ปี48 ตอนนี้ฉี่สีเข้มมากมีกลิ่นคาวปวดกระเพราะ ทานอาหารไม่ลง
ข้อมูลของคุณ:

Subscription

• This field is for validation purposes and should be left unchanged.
Ask the Expert Close