• ผู้สร้าง
    จารุวรรณ แซ่หล้อ
    ผู้เยี่ยมชม

พอดีหนูกินยาคุมแบบ21เม็ดหมดวันที่26กรกฎาคมพอวันที่27หนูมีอะไรกับแฟนแบบคลังข้างในเพราะถุงยางแตกลืมว่าต้องเว้น7วันหนูเลยกินยาคุมไปในวันที่28กินจนหมดแผงวันที่17สิงกาคมจนวันนี้วันที่20แล้วปีะจำเดือนยังไม่มาเลยแบบนี้หนูจะท้องไหมคะเครียดมากๆเลยแต่หนูกินยาคุมทุกวันจนหมดแผงตามเวลาใกล้เคียงกันตลอดเลยนะคะขอบคุณค่ะ

กำลังดู 1 ข้อความตอบกลับ - 1 ผ่านทาง 1 (ของทั้งหมด 1)
  • ผู้เขียน
    ข้อความตอบกลับ
  • #29757 Reply
    GedGoodLife
    Keymaster

สวัสดีค่ะ คุณจารุวรรณ แซ่หล้อ

คนไข้ไม่น่าจะตั้งครรภ์นะคะ หากรับประทานยาคุมกำเนิดมากกว่า 3 เดือนแล้ว ส่วนที่ประจำเดือนไม่มาเพราะไม่ได้เว้นวรรค 7 วัน หากหมดแผงแล้วเว้น 7 วันก็จะมาปกติค่ะ

กำลังดู 1 ข้อความตอบกลับ - 1 ผ่านทาง 1 (ของทั้งหมด 1)
ตอบกลับไปยัง: ยาคุม21เม็ด
ข้อมูลของคุณ:

Subscription

• This field is for validation purposes and should be left unchanged.
Ask the Expert Close