• ผู้สร้าง
  • #115462 Reply
    Rada
    ผู้เยี่ยมชม

<p style=”text-align: center;”>ประจำเดือนตอนเดือนมีนาคมไม่มาค่ะก่อนหน้านี้ไม่เคยมีอะไรกับแฟนค่ะ แต่วันที่25มีนาคมมีเพศสัมพันธ์กับแฟน(ไม่ใส่ถุง) กินยาคุมฉุกเฉิน2เม็ดพร้อมกันวันที่27มีนาคม และมีอะไรกันกับแฟนอีกวันที่30 (ไม่ใส่ถุง) มีโอกาสท้องมั้ยคะ</p>

กำลังดู 1 ข้อความตอบกลับ - 1 ผ่านทาง 1 (ของทั้งหมด 1)
  • ผู้เขียน
    ข้อความตอบกลับ
  • #115464 Reply
    Rada
    ผู้เยี่ยมชม

เพิ่มเติมค่ะ:หลั่งนอกทุกครั้ง

กำลังดู 1 ข้อความตอบกลับ - 1 ผ่านทาง 1 (ของทั้งหมด 1)
ตอบกลับไปยัง: ประจำเดือนไม่มา
ข้อมูลของคุณ:

Subscription

• This field is for validation purposes and should be left unchanged.
Ask the Expert Close