• ผู้สร้าง
    กิ๊ก
    ผู้เยี่ยมชม

หนูทานยาคุมวันที่ 3 ก.ค.ค่ะ  ประจำเดือนมา 8 ก.ค. ค่ะแต่2วันแรกมาน้อยมากค่ะ พอเข้าวันที่3มาเยอะค่ะมีอาการปวดท้องนิดๆปวดหลังแต่ไม่ได้ปวดแบบทนไม่ได้นะคะ จากวันที่ประจำเดือนมาวันแรกจนถึงวันนี้ก็ยังไม่หมดเลยค่ะ แล้ววันนี้เป็นวันที่มาเยอะที่สุดค่ะ คือเปลี่ยนผ้าอนามัยไปแล้วรอบนึงค่ะ ผลมาจากยาคุมหรือป่าวคะ หรือหนูจะเป็นอะไรมั้ย เสิร์จข้อมูลจากกูเกิ้ลคือมันน่ากลัวมากค่ะ อันตรายมากมั้ยคะ

กำลังดู 2 ข้อความตอบกลับ - 1 ผ่านทาง 2 (ของทั้งหมด 2)
  • ผู้เขียน
    ข้อความตอบกลับ
  • #28632 Reply
    GedGoodLife
    Keymaster

สวัสดีค่ะ คุณกิ๊ก

อันนี่เป็นการรับประทานยาคุมกำเนิดแผงแรกหรือเปล่าคะ

#28637 Reply
    ออย
    ผู้เยี่ยมชม

มีอะไรกับแฟนเมื่อวันเสาร์ป้องกันทุกครั้ง แล้ววันอังคารก็เหมือนอาหารเป็นพิษเลยอ้วก แต่ก็เป็นแค่วันเดียว ไม่มีอาการอื่นแทรกซ้อน แต่หลัวจากวันนั้นก็รู้สึกว่าท้องป่องๆกินนิดเดียวก็เหมือนท้องป่อง ทั้งที่เมื่อก่อนกินเยอะก็ไม่ป่องขนาดนี้ กังวลมากเลยค่ะไม่อยากให้ท้อง แต่เราเป็นท้องอืดจริงๆใช่ไหมคะ

กำลังดู 2 ข้อความตอบกลับ - 1 ผ่านทาง 2 (ของทั้งหมด 2)
ตอบกลับไปยัง: ประจำเดือนมามากเกิน7วัน
ข้อมูลของคุณ:

Subscription

• This field is for validation purposes and should be left unchanged.
Ask the Expert Close