• ผู้สร้าง
    มาย
    ผู้เยี่ยมชม

มีเมนส์วันที่ 28 มีนา แล้ววันที่ 15 เมษามาอีกเยอะมากค่ะ หลังจากนั้นก็ไปหาหมอหมอบอกว่าแค่ว่าหยุดทานยาคุมเดือนหนึ่งหลังจากนั้นมีเมนวันที่ 24 มื่อสั่นใจสั่นหัวใจเต้นเร้วนอนโรงบาล 2 คืน หมอบอกมาว่าอาจเป็นเพราะฮอโมนกินยาหยุดฮอโมนเมนหยุดหลังจากนั้นมีตกขางกลิ่นเหม็นมาเยอะค่ะ แล้ววันที่ 30 ประมาณตีห้ามีเลือดออกอีกปวดท้องมากค่ะอยากรุ้ว่าเป็นอะไรตอนนี้ยังมีก้อนเลือดอีกค่ะ

• กระทู้นี้ถูกดัดแปลง 3 years มาแล้ว โดย GedGoodLife
ตอบกลับไปยัง: ประจำเดือนครั้งที่4มือสั่นจะเป็นลม
ข้อมูลของคุณ:

Subscription

• This field is for validation purposes and should be left unchanged.
Ask the Expert Close