• ผู้สร้าง
    ก้อย
    ผู้เยี่ยมชม

ประจำเดือนไม่มา2เดือนแล้ว มีครั้งสุดท้ายวันที่11มค.63 เพศสัมพันธ์ครั้งสุดท้ายวันที่14มค.63 ค่ะ เคยไปตรวจที่รพ.1ครั้งวันที่11กพ.63ผลคือไม่ท้อง ตรวจด้วยอุปกรณ์ชนิดจุ่ม 2 ครั้ง ครั้งแรก วันที่18กพ.63 ผลเป็นลบ ครั้งที่2 วันที่22มีค.63 ผลเป็นลบ ตรวจ2ครั้งใช้ปัสสวะแรกของวัน(ตอนเช้า) สรุปผลให้หน่อยค่ะ ร่างกายไม่ได้ผิดปกติอะไรนะคะ แข็งแรงปกติ ปัจจุบันอายุ16ปีค่ะ ที่ช่องคลอดมีตกขาวบ้างเล็กน้อย ไม่มีกลิ่น สีขาวขุ่น น้ำหนักไม่เพิ่ม หน้าท้องไม่ได้ขยายเพิ่ม มีประวัติเคยทานยาคุมฉุกเฉิน นอนดึกติดต่อกันเป็นสัปดาห์ เคยทายาคุมชนิด21เม็ดไป3เม็ด  //ขอบคุณค่ะ

กำลังดู 2 ข้อความตอบกลับ - 1 ผ่านทาง 2 (ของทั้งหมด 2)
  • ผู้เขียน
    ข้อความตอบกลับ
  • #21602 Reply
    ก้อย
    ผู้เยี่ยมชม

แล้วก็ที่อวัยวะเพศมีติ่งเล็กๆยื่นออกมาอยู่ใกล้ๆปากช่องคลอด2ชิ้น ลักษณะแข็งนิ้ดๆ ผิวขรุขระ ช่วงปลายมีสีขาวยาวครึ่งเซนยื่นออกมาเล็กน้อย สัมผัสไม่เจ็บ ใกล้ๆกันมีติ่งกลมๆเล็กๆบริเวณแคมในเป็นจุดสีดำ3จุด สัมผัสไม่เจ็บ // ตอนนี้งงมาก ฉันไปทำอะไรมา จะไปรพ.ก็ดันมีโควิด รบกวนตอบให้หน่อยนะคะะ ถ้าหายามารักษาได้จะได้ลองไปซื้อมารักษาเองπ^π// ขอบคุณค่ะ

#21606 Reply
    Zong
    ผู้เยี่ยมชม

พอดีว่าแฟนผมเค้ามีอาการแสบร้อนที่ผิดหนังมา 1 อาทิตย์แล้วครับ ไม่รู้ว่าเปนอะไรครับ ควรจะไปหาหมอเลยไหมครับ หนือควรตรวจดูอาการเลยดีครับ เพราะเค้ากังวลว่าเค้าจะเปน Covid-19 มากเลยครับ

กำลังดู 2 ข้อความตอบกลับ - 1 ผ่านทาง 2 (ของทั้งหมด 2)
ตอบกลับไปยัง: ประจำเดือนขาด2เดือน
ข้อมูลของคุณ:

Subscription

• This field is for validation purposes and should be left unchanged.
Ask the Expert Close