• ผู้สร้าง
    Cvghh
    ผู้เยี่ยมชม

ก็คือตั้งแต่เลิกกับแฟนไป น้ำหนักก็เริ่มลดลงเรื่อยๆเลยค่ะ แต่พอเริ่มทำใจได้ก็เริ่มกินข้าวเยอะกว่าเดิม แต่น้ำหนักกลับลดลงเหมือนเดิมเลยค่ะ บางทีหิวกินไปนิดเดียวรู้สึกจะอ้วกตลอดเลยค่ะ แต่ว่ารู้สึกจะอ้วกตั้งแต่เลิกกับแฟนไป จะเป็นโรคอะไรหรือเปล่าคะ กินเยอะแค่ไหนน้ำหนักก็ลดลงเรื่อยๆค่ะ จาก38 เหลือ34แล้วค่ะ มีอาการจุกแน่นหน้าอก หายใจไม่สะดวกด้วยค่ะ เหนื่อยง่าย นอนไม่หลับด้วยค่ะ

ตอบกลับไปยัง: น้ำหนลด4โลใน1เดือน เป็นโรคอะไรหรือเปล่าคะ
ข้อมูลของคุณ:

Subscription

• This field is for validation purposes and should be left unchanged.
Ask the Expert Close