• ผู้สร้าง
    แบงค์
    ผู้เยี่ยมชม

สวัสดีครับผมมีเม็ดอะไรก็ไม่รู้ครับขึ้นที่แผ่นหลังมันเป็นเหมือนสิวอ่ะครับแตาไม่บวมหรืออักเสบอะไรทั้งสิ้นแต่เวลาขูดออกมามันเป็นเหมือนขี้ไคลแต่ว่ามันเป็นสีขาวอ่ะครับแล้วมันก็ขึ้นที่อวัยวะเพสด้วยครับตรงโคนขององค์คชาตลามไปถึงถุงอัณฑะเลยอ่ะครับ

กำลังดู 1 ข้อความตอบกลับ - 1 ผ่านทาง 1 (ของทั้งหมด 1)
  • ผู้เขียน
    ข้อความตอบกลับ
  • #28138 Reply
    GedGoodLife
    Keymaster

สวัสดีค่ะ คุณแบงค์

ไม่ทราบว่ามีขุยๆ หรือมีอาการคันหรือไม่คะ

กำลังดู 1 ข้อความตอบกลับ - 1 ผ่านทาง 1 (ของทั้งหมด 1)
ตอบกลับไปยัง: ถามครั้งที่2แล้วครับครั้งแรกหมอไม่ตอบ
ข้อมูลของคุณ:

Subscription

• This field is for validation purposes and should be left unchanged.
Ask the Expert Close