• ผู้สร้าง
    Nathawat
    ผู้เยี่ยมชม

ขออนุญาตปรึกษาเรื่องการรับวัคซีนโควิด19นะครับ คือผมได้รับการฉีดวัคซีนซิโนแวคมาครบ2โดสแล้ว เมื่อวันที่25มิถุนายนที่ผ่านมา แต่ทางบริษัทของผมจัดหาวัคซีนซิโนฟาร์มมาเอง และต้องการให้ผมฉีดเพิ่มเป็นเข็มที่3 ในวันพฤหัสที่15กรกฎาคมนี้ ผมสามารถทำการฉีดเข็ม3ด้วยซิโนฟาร์มได้หรือไม่ครับ เนื่องจากวัคซีนทั้งซิโนแวคและซิโนฟาร์มเป็นวัคซีนชนิดเชื้อตายเหมือนกัน แต่จะเป็นการฉีดมากไปเกินความจำเป็นหรือไม่ครับ

ตอบกลับไปยัง: การรับวัคซีนโควิด19
ข้อมูลของคุณ:

Subscription

• This field is for validation purposes and should be left unchanged.
Ask the Expert Close