• ผู้สร้าง
    GedGoodLife
    Keymaster

GedGoodLife เปิดโอกาสให้กับผู้ที่มีปัญหาสุขภาพ หรืออยากได้รับคำแนะนำด้านสุขภาพ ได้พบหมอ คุยกับหมอทางออนไลน์ สอบถามปัญหาสุขภาพ กับผู้เชี่ยวชาญด้านสุขภาพของเรา ได้ตลอด 24 ชั่วโมง ฟรี ไม่มีค่าใช้จ่ายใดใด ถามหมอ ได้เลย!

โดยผู้ที่ต้องการปรึกษาปัญหาสุขภาพ ถามคำถามด้านสุขภาพที่ตัวเองกังวลได้ทันที โดยไม่ต้องลงทะเบียน หรือ โหลดแอพพลิเคชั่น แต่อย่างใด สามารถ ถามหมอ ปรึกษาหมอ  ได้ทุกเรื่องเกี่ยวกับสุขภาพ เช่น ไข้หวัด อาการไอ ปวดท้อง กรดไหลย้อน ภูมิแพ้ โรคที่เกี่ยวกับเด็ก โรคทางเพศสัมพันธ์ เป็นต้น

คำแนะนำ : ก่อนกดปุ่มส่งข้อความถามหมอ ควรกดเช็คบ็อกซ์ที่ “ส่งเมลเตือนเมื่อมีคนตอบ” เพื่อจะได้ไม่พลาดคำตอบจากทางเรานั่นเอง

#ปรึกษาแพทย์ออนไลน์ #ถามหมอออนไลน์ #พบแพทย์ ถามหมอ #doctoronline #ถามหมอonline #คุยกับหมอonline #พบหมอออนไลน์ #รับปรึกษาปัญหาสุขภาพออนไลน์ #ถามตอบปัญหาสุขภาพ #บอร์ดสอบถามปัญหาสุขภาพ #โรคภัยไข้เจ็บ #สุขภาพดีแค่ถามหมอ #ถามหมอฟรี #ปรึกษาปัญหาสุขภาพฟรี

กำลังดู 4 ข้อความตอบกลับ - 91 ผ่านทาง 94 (ของทั้งหมด 94)
  • ผู้เขียน
    ข้อความตอบกลับ
  • #99936 Reply
    Hunn
    ผู้เยี่ยมชม

มีอาการหายใจไม่อิ่ม แน่นหน้าอกแล้วก็มีอกการจุกที่คอ บางทีก็จะมีอาการเจ็บหลังบนๆบ้างค่ะ เป็นมาประมาณ6-7วันเเล้วค่ะก็ไม่หาย เริ่มเป็นตอนนั้นเผลอไปดมห้องที่ฉีดยาฆ่าแมลงไว้แล้วก็เริ่มมีอาการแน่นหน้าอกค่ะ(ไม่ทราบว่าเกี่ยวไหม) แล้วก็กินเม็ดวิตามินฟู่ด้วยช่วงนั้น(เช้า-เย็น) แต่วันนี้ไม่ได้กินแล้ว ครอบครัวไม่ได้มีคนติดโควิดด้วยค่ะ อยากทราบว่าอาการอะไรหรอคะ

#132796 Reply
    p1pk
    ผู้เยี่ยมชม

ทานยาคุมฉุกเฉินไป ผ่านไป7วัน มีเลือดออกเหมือนประจำเดือน ไม่แน่ใจว่ามันคือประจำเดือนหรือผลข้างเคียงของการทานยาคุมฉุกเฉิน อยากรู้ว่าประจำเดือนจะมาอีกทีเมื่อไหร่

#132811 Reply
    psknc
    ผู้เยี่ยมชม

<p style=”box-sizing: border-box; margin: 0px 0px 1.5em; padding: 0px; border: 0px; caret-color: #666666; color: #666666; font-family: Helvetica, ‘Helvetica Neue’, Arial, sans-serif; -webkit-text-size-adjust: 100%;”>สวัสดีครับ ผมมีเพศสัมพันธ์กับแฟน(เมนส์เพิ่งหาย2วันก่อนมามีเพศสัมพันธ์)แล้วถุงยางอนามัยฉีกขาด จากนั้นก็ไปซื้อยาคุมฉุกเฉินมาให้แฟนกินไม่เกิน30นาที แล้วอีก6ชม.ต่อมามีเพศสัมพันธ์กันอีกรอบ(รอบนี้ใส่ถุงยางเช่นเดิมแต่ไม่มีการฉีกขาด) ต่อมาแฟนมีอาการตกขาว อยากทราบว่าแฟนจะท้องมั้ยครับ ผมกัลวลมากๆ</p>
    <p style=”box-sizing: border-box; margin: 0px 0px 1.5em; padding: 0px; border: 0px; caret-color: #666666; color: #666666; font-family: Helvetica, ‘Helvetica Neue’, Arial, sans-serif; -webkit-text-size-adjust: 100%;”>ปล.แม่แฟนเป็นซีสต์ แฟนสูบบุหรี่ไฟฟ้า+กำลังทานยาทรามาดอลอยู่ด้วย และแฟนบอกว่าเคยไปตรวจมดลูกแล้วหมอบอกว่ามดลูกไม่แข็งแรง</p>

#132813 Reply
    Namwhan
    ผู้เยี่ยมชม

คือว่าผมมีอะไรกับแฟนเมื่อวานไม่ได้ป้องกันอะไรเลยครับ แล้วมันคือครั้งแรกของแฟนด้วยมันเลยเอาของผมเข้าไปไม่ได้ ผมก็พยายามยัดอยู่นานจนเข้าได้ประมาณ3-5วิ ยัดเข้าไป3-5วิประมาณ7-10รอบ คือผมกลัวแตกในเลยเอาเข้าเอาออกหลายรอบ อยากสอบถามว่ามันจะท้องได้มั้ยครับคือไม่ได้แตกนํ้ายาหล่อลื่นข้างในด้วย ไม่ได้แตกอสุจิข้างในด้วย แล้วให้แฟนกินยาคุมเข้าไป แฟนมีอาการปวดท้องน้อยเขาบอกปวดมาก แล้วมีไข้นิดหน่อยด้วยน่ะครับ มีโอกาสท้องมั้ยครับ

กำลังดู 4 ข้อความตอบกลับ - 91 ผ่านทาง 94 (ของทั้งหมด 94)
ตอบกลับไปยัง: Reply #31756 in ถามหมอ ปรึกษาปัญหาสุขภาพออนไลน์ พบแพทย์ พบหมอออนไลน์ ฟรี
ข้อมูลของคุณ:

Subscription

• This field is for validation purposes and should be left unchanged.
Ask the Expert Close