• ผู้สร้าง
    (รอฮานี เย็ง
    ผู้เยี่ยมชม

สวัสดีค่ะคุหมอ

พอดีลูกชายป่วยมีอาการเวลาปัสสาวะเจ็บมีไข้ แล้วไอ พาไปโรงบาลกินยาที่หมอให้ก็ยังไม่ดีขึ้นค่ะ ยังคงปัสสาวะปวดอีกค่ะแถมบางทีปัสสาวะออกโดยไม่รุ้ตัวค่ะท้องเสียด้วยค่ะ มีวิธีไหนช่วยได้บางไหมค่ะลูกชายดิฉันเป็นโรคอะรัยค่ะ รบกวนตอบด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

กำลังดู 1 ข้อความตอบกลับ - 1 ผ่านทาง 1 (ของทั้งหมด 1)
  • ผู้เขียน
    ข้อความตอบกลับ
  • #18047 Reply

สวัสดีครับ คุณรอฮานี เย็ง

หมอคิดว่าน่าจะมีทางเดินปัสสาวะอักเสบทางเดินอาหารอักเสบและติดเชื้อในลำคอ ดังนั้นถ้าไม่ดีขึ้นอาจจะต้องนอนแอดมิดในโรงพยาบาลนะครับ

กำลังดู 1 ข้อความตอบกลับ - 1 ผ่านทาง 1 (ของทั้งหมด 1)
ตอบกลับไปยัง: Reply #18047 in อาการปัสสาวะปวดเจ็บ ไข้ ไอ
ข้อมูลของคุณ:

Subscription

• This field is for validation purposes and should be left unchanged.
Ask the Expert Close