• ผู้สร้าง
  • #140314 Reply
    Joy
    ผู้เยี่ยมชม
    1. สวัสดี​ค่ะ​อยากสอบถามเกี่ยวกับประจำเดือนค่ะ​ เมื่อเดือน​ ก.พ.​ ที่ผ่านมากระจำเดือนยังไม่มา​ มีเพศ​สัมพันธ์​แบบไม่ป้องกันค่ะ​ เดือนที่แล้ว(ก.พ.)​กินยาคุม​ฉุกเฉินไป​ 1 ครั้ง​ กลางๆเดือนมีอาการเจ็บหน้าอก​ ตกขาวใสๆ​ แต่ประจำเดือนไม่มา​ ประจำเดือนช่วงเดือน พ.ย.​- ธ.ค.​ มาประมาณ​วันที่​3 ส่วน​ ม.ค.​มา​ ประมาณ​วันที่16​ เดือน​ก.พ.​ยังไม่มีประจำตเดือนค่ะ​
ตอบกลับไปยัง: ประจำเดือน​
ข้อมูลของคุณ:

Subscription

• This field is for validation purposes and should be left unchanged.
Ask the Expert Close