• ผู้สร้าง
  • #140349 Reply
    แบงค์
    ผู้เยี่ยมชม

ผมได้ไปซื้อครอสฉีดยาที่คลินิกแห่งหนึ่ง ซึ่งเขามีการโฆษณาว่าเป็นฮอร์โมนเพศชาย เพิ่มกล้ามเนื้อ ผมจึงได้ฉีดไปได้1เข็ม(คลินิกบอกว่ายาออกฤทธิ์7วัน และไม่ใช้สเตอรอยส์) พอกลับมาหาข้อมูลกลับเจอว่าตัวยานี้คือสเตอรอยส์ ซึ่งเราไม่รู้มาก่อน อยากจะถามว่าถ้าเราไม่ไปฉีดต่อจะมีปัญหาอะไรไหมครับ แล้วถ้าจะเลิกต้องทำอย่างไร

ตอบกลับไปยัง: ฉีดยา Testosterone Enantate 300 mg
ข้อมูลของคุณ:

Subscription

• This field is for validation purposes and should be left unchanged.
Ask the Expert Close