• ผู้สร้าง
  • #140501 Reply
    Ann
    ผู้เยี่ยมชม

คือเริ่มกินยาคุมรายเดือนแผง2ค่ะได้ประมาณ3วันแล้วหลั่งใน มีโอกาสท้องมั้ยคะ

กำลังดู 1 ข้อความตอบกลับ - 1 ผ่านทาง 1 (ของทั้งหมด 1)
  • ผู้เขียน
    ข้อความตอบกลับ
  • #140880 Reply

จากเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นดังกล่าว หากมีการทานคุมกำเนิดอย่างถูกต้องสม่ำเสมอจะมีประสิทธิภาพการคุมกำเนิดสูง โอกาสตั้งครรภ์ต่ำค่ะ แต่หากมีความกังวลใจสามารถทดสอบการตั้งครรภ์หลังมีเพศสัมพันธ์ประมาณ 14วันค่ะ

กำลังดู 1 ข้อความตอบกลับ - 1 ผ่านทาง 1 (ของทั้งหมด 1)
ตอบกลับไปยัง: กินยาคุมแผงที่2จะท้องไหม
ข้อมูลของคุณ:

Subscription

• This field is for validation purposes and should be left unchanged.
Ask the Expert Close