• ผู้สร้าง
    มาย
    ผู้เยี่ยมชม

เมนส์หนูมาไม่ตรงกันทุกเดือนคะ บางเดือนก็ต้นเดือน บางเดือนก็กลางเดือน บางเดือนก็ปลายเดือน บางเดือนก็เป็นเมนส์แค่ 2-3 วัน บางเดือนก็4วัน แต่เดือนนี้มาต้นเดือนคะ เมนส์หนูมาวันที่2 มีเพศสัมพันธ์กับแฟนวันที่4คะ แล้วหลั่งใน2รอบคะ พอวัน ที่5 , 6  เมนส์ก็มากระปริบกระปอยคะ พอวันที่7 เมนส์หมดคะ อยากรู้ว่าจะท้องไหมคะ ?

กำลังดู 15 ข้อความตอบกลับ - 46 ผ่านทาง 60 (ของทั้งหมด 152)
  • ผู้เขียน
    ข้อความตอบกลับ
  • #27226 Reply
    GedGoodLife
    Keymaster

สวัสดีค่ะ คุณอรรพี

ยังอยู่ในระยะปลอดภัยค่ะ แต่ก็ขึ้นกับรอบเดือนของคนไข้ด้วยว่าสม่ำเสมอหรือไม่ค่ะ

#27323 Reply
    Kanlayanon
    ผู้เยี่ยมชม

พอดีมีอะไรกับเเฟนตอนหมดประจำเดือน1วันค่ะ หลั่งนอกเเต่ทำต่อโดยที่ไม่ได้ล้าง ไม่ได้ป้องกันไม่ได้กินยา ประจำเดือนมาไม่ตรงกันสักเดือนมีโอกาสท้องไหมคะ

#27413 Reply
    GedGoodLife
    Keymaster

สวัสดีค่ะ คุณKanlayanon

โอกาสท้องมีน้อยนะคะเพราะหลังมีประจำเดือน แต่ก็ขึ้นกับรอบเดือนของคนไข้ด้วยค่ะ

#27813 Reply
    จิดาภา
    ผู้เยี่ยมชม

คือมีอะไรกับแฟนตอนประจำเดือนมาอะค่ะจะท้องไหมค่ะ

#27814 Reply
    จิดาภา
    ผู้เยี่ยมชม

หลั่งในด้วยค่ะ

#27840 Reply
    ออม
    ผู้เยี่ยมชม

เป็นประจำเดือนได้ 1 วันแล้วกินยาหยุดประจําเดือนแล้วมีเพศสัมพันกับแฟนหลั่งในมีโอกาสตั้งครรภ์ไหม

#27871 Reply
    GedGoodLife
    Keymaster

สวัสดีค่ะ คุณจิดาภา

โอกาสท้องต่ำค่ะ เพราะอยู่ในช่วงปลอดภัยอยู่แล้วค่ะ แต่การมีประจำเดือนช่วงมีเพศสัมพันธ์อาจทำให้เกิดการอักเสบของช่องคลอดและเกิดการติดเชื้อได้ง่ายค่ะ

#27872 Reply
    GedGoodLife
    Keymaster

สวัสดีค่ะ คุณออม

โอกาสท้องต่ำค่ะ เพราะอยู่ในช่วงปลอดภัยอยู่แล้วค่ะ

#28028 Reply
    Phu
    ผู้เยี่ยมชม

#28463 Reply
    เนม
    ผู้เยี่ยมชม

กินยาคุมรายเดือนเป็นปกติ มีอะรกับแฟนแล้วหลั่งในตอนเป็นประจำเดือนวันแรก จะท้องไหมคะ

#28945 Reply
    หญิง
    ผู้เยี่ยมชม

คือว่าประจำเดือนมาตั้งแต่วันที่ 27 แล้วคิดว่าวันที่ 30 ประจำเดือนจะหมดซึ่งเป็นวันท้ายๆของการมีประจำเดือน แล้วมีเพศสัมพันธ์กับแฟนแต่ไม่ได้ใส่ถุงแล้วแฟนเผลอปล่อยใน และไม่เคยกินยาคุมเลยจะมีโอกาสท้องไหมค่ะ

#29549 Reply
    มุก
    ผู้เยี่ยมชม

เมนส์มาวันที่14 โดยปกติเมนส์มาประมาน15 16 17 18 ประมาณนี้ แล้ววันที่14เป็นเมนส์ แล้วมีเพศสัมพันธ์กับแฟนหลั่งในวันที่16 หลังจากวันที่16 เมนส์ไม่มา แต่วันที่13เป็นขัดเบาอยู่(ฉี่กระปิดกระปอย) พอวันที่19 ฉี่กระปิดกระปอยแบบมีเลือดปนออกมาด้วย จะท้องไหมคะ กังวลมากค่ะ ที่หลั่งในแล้วเมนส์ไม่มาแต่เมนส์มาพร้อมฉี่ที่เป็นขัดเบาอยู่

#29563 Reply
    GedGoodLife
    Keymaster

สวัสดีค่ะ คุณเนม

หากรับประทานยาคุมกำเนิดประเภทรายเดือนมากกว่า 2 เดือนอย่างถูกต้องและต่อเนื่องเป้นต้นไป จะสามารถคุมกำเนิดได้ค่ะ โดยที่แม้จะมีประจำเดือนมาก็จะไม่ตั้งครรภ์นะคะ

#29702 Reply
    Y
    ผู้เยี่ยมชม

กินยาคุมค่ะ มีเพศสัมพันธ์กับแฟนหลั่งใน ตอนเป็นเมนส์วันแรกด้วย มีโอกาสท้องไหมคะ

#29845 Reply
    GedGoodLife
    Keymaster

สวัสดีค่ะ คุณY

ไม่ทราบว่ากินยาคุมมานานเท่าไหร่แล้วค่ะ

กำลังดู 15 ข้อความตอบกลับ - 46 ผ่านทาง 60 (ของทั้งหมด 152)
ตอบกลับไปยัง: Reply #24703 in หลั่งในตอนเป็นเมนส์
ข้อมูลของคุณ:

Subscription

• This field is for validation purposes and should be left unchanged.
Ask the Expert Close