• ผู้สร้าง
    มาย
    ผู้เยี่ยมชม

เมนส์หนูมาไม่ตรงกันทุกเดือนคะ บางเดือนก็ต้นเดือน บางเดือนก็กลางเดือน บางเดือนก็ปลายเดือน บางเดือนก็เป็นเมนส์แค่ 2-3 วัน บางเดือนก็4วัน แต่เดือนนี้มาต้นเดือนคะ เมนส์หนูมาวันที่2 มีเพศสัมพันธ์กับแฟนวันที่4คะ แล้วหลั่งใน2รอบคะ พอวัน ที่5 , 6  เมนส์ก็มากระปริบกระปอยคะ พอวันที่7 เมนส์หมดคะ อยากรู้ว่าจะท้องไหมคะ ?

กำลังดู 15 ข้อความตอบกลับ - 31 ผ่านทาง 45 (ของทั้งหมด 152)
  • ผู้เขียน
    ข้อความตอบกลับ
  • #25936 Reply
    GedGoodLife
    Keymaster

สวัสดีค่ะ คุณออม

มีโอกาสท้องต่ำค่ะ หรืออาจจะไม่ท้องเลย ขึ้นอยู่กับระยะเวลาการตกไข่และรอบประจำเดือนของแต่ละคน

#26029 Reply
    อดุลยากร
    ผู้เยี่ยมชม

มี พศพ กับแฟนขณะที่เป็นประจำเดือน แล้วแฟนก็หลั่งในประมาณ 3-4ครั้ง พอประจำเดือนหายปั้ป ก็มี พศพ.กับแฟนอีกครั้ง แล้วก็หลั่งในอีก3-4ครั้ง แต่ไม่ได้กินยาคุมเลย จะท้องไหมค่ะ

#26031 Reply
    GedGoodLife
    Keymaster

สวัสดีค่ะ คุณอดุลยากร

ต้องขึ้นอยู่กับคนไข้ประจำเดือนมากี่วันและรอบเดือนกี่วันด้วยค่ะ ถึงจะตอบได้นะคะ

#26070 Reply
    Fresh
    ผู้เยี่ยมชม

มีอะไรกับแฟน(หลั่งใน) วันแรกที่เมนส์มา แต่มายังไม่เยอะ มีโอกาสท้องมั้ยคะ  ถ้ากินยาคุมฉุกเฉินตอนนี้จะเป็นอะไรรึเปล่า

จากที่อ่านมา คือมีโอกาสท้องน้อยหรือไม่มีเลย

#26155 Reply
    GedGoodLife
    Keymaster

สวัสดีค่ะ คุณFresh

มีโอกาสท้องน้อยค่ะ ถ้ากินยาคุมฉุกเฉินต้องถามว่าผ่านมากี่วันแล้ว ถ้ามากกว่า 72 ชั่วโมงก็ไม่จำเป็นค่ะ แต่การมีเพศสัมพันธ์ช่วงมีประจำเดือนต้องระมัดระวังการติดเชื้อในช่องคลอดเป็นพิเศษค่ะ

#26184 Reply
    Kang
    ผู้เยี่ยมชม

ฉีดยาคุมชนิด1เดือนค่ะ ฉีดมาได้3เดือนแล้วไม่มีประจำเดือนเลย พอเข้าเดือนที่3มีประจำเดือนค่ะ แต่ก่อนหน้านี้ประจำเดือนไม่มา หมอนัดฉีดยาคือวันที่15 พ.ค ประจำเดือนมานิดหน่อยทุกวันจนถึงที่26พ.ค นี้ก็ยังมาอยู่ค่ะ แต่เวลามีไรกับแฟนหลั่งในตลอด แบบนี้จะท้องไหมค่ะ

#26282 Reply
    GedGoodLife
    Keymaster

สวัสดีค่ะ คุณKang

ปกติการฉีดยาคุมรายเดือนในช่วงแรก ประจำเดือนคนไข้อาจจะขาด และหากร่างกายคนไข้ปรับตัวแล้ว คนไข้ก็อาจจะมีประจำเดือนเป็นปกติได้ค่ะ และหากคนไข้ฉีดยาสม่ำเสมอ ไม่ขาด ไม่เลยกำหนด และ ยาได้มาตรฐาน แม้จะมีการหลั่งในก็จะไม่ท้องค่ะ

#26469 Reply
    โซ
    ผู้เยี่ยมชม

มีเพศสัมพันธ์กับแฟนตอนมีประจำเดือนใกล้หมดเป็นวันที่5เห็นว่ามันไม่มาแล้ว หลั่งในจะมีโอกาสท้องมั๊ยค่ะแล้วต้องแก้ไข้ยังไงค่ะ?

#26470 Reply
    โซ
    ผู้เยี่ยมชม

มีเพศสัมพันธ์กับแฟนตอนมีประจำเดือนใกล้หมดเป็นวันที่5เเล้วหลั่งในอยู่ๆประจำเดือนก็ไหลออกมา จะมีโอกาสท้องมั๊ยค่ะแล้วต้องแก้ไข้ยังไงค่ะ

#26579 Reply
    GedGoodLife
    Keymaster

สวัสดีค่ะ คุณโซ

ถ้ามีประจำเดือนสม่ำเสมอทุกเดือน หลั่งในช่วงมีประจำเดือน ถือว่าเป็นช่วงปลอดภัยค่ะ แต่ไม่แนะนำนะคะ เพราะว่าช่วงนั้นอวัยวะภายในของเพศหญิงจะบอบบาง ทำให้มีการติดเชื้อและการอักเสบง่าย จึงเป็นที่มาของการที่ประจำเดือนหยุดและทำให้เกิดอาการปวดท้องตามมาค่ะ และ ถ้าหากฝ่ายชายมีเชื้อราในอวัยวะเพศ ฝ่ายหญิงก็มีโอกาสติดเชื้อสูงมากค่ะ

#26852 Reply
    โอ๋
    ผู้เยี่ยมชม

สวัสดีค้ะ เป็นเมนวันที่6 -10 มีอะไรกับแฟนแล้วแฟนปล่อยใน แต่ประเดือนใกล้หายแล้วจะท้องมั้ยค้ะ

#26856 Reply
    GedGoodLife
    Keymaster

สวัสดีค่ะ คุณโอ๋

มีความเสี่ยงค่ะ แนะนำลองซื้อยาคุมฉุกเฉินมาทานเพื่อป้องกันดีกว่านะคะ

#26970 Reply
    โดเรมอล
    ผู้เยี่ยมชม

สวัสดีค่ะ คือมีอะไรกับแฟนแบบสดไม่ป้องกันในช่วงประจำเดือนมาแบบใกล้หมดประมาณว่ามีสีน้ำตาลแต่ก็เยอะอยู่ แต่เวลาแฟนใกล้เสร็จก็จะแตกข้างนอกมีโอกาสท้องไหมคะ

#27008 Reply
    GedGoodLife
    Keymaster

สวัสดีค่ะ คุณโดเรมอล

ถ้าในช่วงมีประจำเดือนก็จะอยู่ในระยะปลอกภัยนะคะ โอกาสท้องต่ำ แต่ต้องระมัดระวังการติดเชื้อค่ะ

#27193 Reply
    อรรพี
    ผู้เยี่ยมชม

พอดีประจำเดือนมาวันที่17/62/563ประจำเดือนมาได้6วันแล้วจะมีโอกาสเสี่ยงไหมค่ะ

กำลังดู 15 ข้อความตอบกลับ - 31 ผ่านทาง 45 (ของทั้งหมด 152)
ตอบกลับไปยัง: Reply #25248 in หลั่งในตอนเป็นเมนส์
ข้อมูลของคุณ:

Subscription

• This field is for validation purposes and should be left unchanged.
Ask the Expert Close