• ผู้สร้าง
    ภรัณยา
    ผู้เยี่ยมชม

สวัสดีค่ะ คือ รอบประจำเดือนคือ27-30เมษา ค่ะ วันนี้วันที่8พฤษภาคม ประจำเดือนยังไม่มาค่ะตรวจครรภ์แล้วไม่พบว่าตั้งครรภ์ค่ะ(ตรวจฉี่แรกของเช้าของวันที่11ที่ประจำเดือนเลื่อนค่ะ) และช่วงต้นเดือนเมษาจนถึงกลางเดือนเมษา เครียดมากค่ะ อยากทราบว่า จะเกี่ยวกับการเครียดช่วงต้นเดือนเมษามั้ยคะ ขอบคุณค่ะ

ตอบกลับไปยัง: ประจำเดือนเลื่อน12วัน แต่ไม่ท้อง มีสาเหตุอะไรบ้างคะ
ข้อมูลของคุณ:

Subscription

• This field is for validation purposes and should be left unchanged.
Ask the Expert Close