• ผู้สร้าง
    ธีระพัฒน์
    ผู้เยี่ยมชม

ผมไอ คันคอ มาประมาน สองสามวันครับ แต่เมื่อเช้า คันคอรู้สึกเหมือนมีอะไรติดคอ ไอออกมาแล้วมีก้อนสีดำ มีสีขาว ขาวเหลือง เหนียวเหมือนกันขี้มูก นิ่มๆ ก่อนค่อนข้างใหญ่ประมานเม็ดถ้่วลิสงได้ครับ มันคืออะไรครับ กังวลใจมาเลยครับ และตอนนี้ผมก็เป็นโรคกระเพาะด้วย ทานอาหารจะแสบหน้าอก เจ็บจี๊ดหน้าอกซ้ายอยู่เสมอ ตอนนี้มีเพิ่มขึ้นมาคือปวดหลังกลางขึ้นบนไม่ถึงต้นคอ ยกแขน หันซ้าย ขวา เจ็บ ครับ ขอบคุณครับ

กำลังดู 1 ข้อความตอบกลับ - 1 ผ่านทาง 1 (ของทั้งหมด 1)
  • ผู้เขียน
    ข้อความตอบกลับ
  • #24156 Reply

สวัสดีครับ คุณธีระพัฒน์

เรื่องเสมหะจะหายได้ไม่ยากเลยถ้าดื่มน้ำอุ่นและสวมผ้าปิดจมูก เพื่อไม่รับเชื้อโรคเพิ่มนะครับ

กำลังดู 1 ข้อความตอบกลับ - 1 ผ่านทาง 1 (ของทั้งหมด 1)
ตอบกลับไปยัง: Reply #24156 in ไอ แล้ว มีเสมหะก้อนสีดำ ออกมาด้วย
ข้อมูลของคุณ:

Subscription

• This field is for validation purposes and should be left unchanged.
Ask the Expert Close