แผลผ่าตัด

กระทู้นี้ประกอบด้วย 1 ข้อความตอบกลับ มี 2 เสียง และอัปเดตครั้งสุดท้ายโดย  นพ.อติเทพ มงคลรัตน์นันต์ 2 เดือน, 1 สัปดาห์ มาแล้ว

กำลังดู 2 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 2 (ของทั้งหมด 2)

แผลผ่าตัด

โดย เกียรติศักดิ์

ผมผ่าตัดใส่เหล็กที่ขามา  เหตุเกิดจากอุบัติเหตุ  กระดูกเข่าแตก  ตอนนี้ยังเดินลงเท้าไม่ได้ แต่ผมไม่เจ็บแล้ว  ผ่ามาเดือนนึงครับ  แต่อยากลองเดินเพื่ออยากไปทำงายหาเงินตอนนี้ผมลำบาคมากไปทำงานไม่ได้  ผมจะทำไงดีครับ  จะสามารถฝึกเดินลงเท้าเองได้ไหมครับ..อยากทำงานครับเดือดร้อนจริงๆ

Participant

โดย นพ.อติเทพ มงคลรัตน์นันต์

สวัสดีครับ คุณเกียรติศักดิ์

เนื่องจากไม่รู้ว่าผ่าตัดแบบไหน แนะนำว่าน่าจะกลับไปพบแพทย์ที่ผ่าตัดไว้ว่าสามารถเดินได้หรือยังดีกว่านะครับ

กำลังดู 2 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 2 (ของทั้งหมด 2)
ตอบกลับไปยัง: แผลผ่าตัด
ข้อมูลของคุณ:

ถาม-ตอบ
ปัญหาสุขภาพ