• ผู้สร้าง
    ตะวัน
    ผู้เยี่ยมชม

อาการของผมก็คือ จะคันตามผิวหนัง แล้วมีลักษณะวงนูนแดงขึ้นตามตัว พอทิ้งไว้สักพักก็หายครับ

กำลังดู 1 ข้อความตอบกลับ - 1 ผ่านทาง 1 (ของทั้งหมด 1)
  • ผู้เขียน
    ข้อความตอบกลับ
  • #38718 Reply

สวัสดีครับ คุณตะวัน

ต้องสังเกตครับว่าโดนอะไรแล้วจะคันบวมแดงมากขึ้น เพราะว่าถ้าเราหลีกเลี่ยงสิ่งนั้นเราจะหายตลอดชีวิตครับ

กำลังดู 1 ข้อความตอบกลับ - 1 ผ่านทาง 1 (ของทั้งหมด 1)
ตอบกลับไปยัง: Reply #38718 in เป็นภูมิแพ้แต่ไม่รู้ว่าแพ้อะไร
ข้อมูลของคุณ:

Subscription

• This field is for validation purposes and should be left unchanged.
Ask the Expert Close