• ผู้สร้าง
    เนตรดาว
    ผู้เยี่ยมชม

มีอาการเหนื่อยหอบค่ะ แต่ไม่มีไข้ ไม่มีน้ำมูก ไม่เจ็บคอ ไม่ไอ คือเอ็นหัวไหล่อักเสบ เกี่ยวกันมั้ยคะ

กำลังดู 2 ข้อความตอบกลับ - 1 ผ่านทาง 2 (ของทั้งหมด 2)
  • ผู้เขียน
    ข้อความตอบกลับ
  • #21971 Reply
    GedGoodLife
    Keymaster

สวัสดีค่ะ คุณเนตรดาว

ไม่น่าเกี่ยวนะคะ อาการเหนื่อยหอบน่าจะเกิดการพักผ่อนน้อย ทานอาหารน้อย หรือมีความเครียดได้นะคะ

#21972 Reply
    บาส
    ผู้เยี่ยมชม

หายใจออกข้างเดียว สลับกันไปมา ทำให้รู้สึกเหนื่อย เป็นเพราะอะไรครับ

กำลังดู 2 ข้อความตอบกลับ - 1 ผ่านทาง 2 (ของทั้งหมด 2)
ตอบกลับไปยัง: Reply #21971 in อาการเหนื้อยหอบ
ข้อมูลของคุณ:

Subscription

• This field is for validation purposes and should be left unchanged.
Ask the Expert Close