• ผู้สร้าง
    มาย
    ผู้เยี่ยมชม

เมนส์หนูมาไม่ตรงกันทุกเดือนคะ บางเดือนก็ต้นเดือน บางเดือนก็กลางเดือน บางเดือนก็ปลายเดือน บางเดือนก็เป็นเมนส์แค่ 2-3 วัน บางเดือนก็4วัน แต่เดือนนี้มาต้นเดือนคะ เมนส์หนูมาวันที่2 มีเพศสัมพันธ์กับแฟนวันที่4คะ แล้วหลั่งใน2รอบคะ พอวัน ที่5 , 6  เมนส์ก็มากระปริบกระปอยคะ พอวันที่7 เมนส์หมดคะ อยากรู้ว่าจะท้องไหมคะ ?

กำลังดู 15 ข้อความตอบกลับ - 61 ผ่านทาง 75 (ของทั้งหมด 152)
  • ผู้เขียน
    ข้อความตอบกลับ
  • #30977 Reply
    พิมพ์รดา
    ผู้เยี่ยมชม

สอบถามคะ ประจำเดือนมาวันที่9/9/63 แต่ประจำเดือนหมดวันที่11/9/63 แต่หลังในวันที่13/9/63 กับ15/9/63 อยากทราบว่ามีโอกาสท้องไหมคะ

#31022 Reply
    GedGoodLife
    Keymaster

สวัสดีค่ะ คุณพิมพ์รดา

มีโอกาสตั้งครรภ์ต่ำค่ะ เพราะอยู่ในระยะปลอดภัย

#31075 Reply
    พิมพ์รดา
    ผู้เยี่ยมชม

ขอบคุณมากคะ?

#31728 Reply
    วิมลพรรณ
    ผู้เยี่ยมชม

ถ้ามีเพศสัมพันธ์ ตอนประจำเดือนมาวันแรก แล้วแตกใน จะมีสิทธิ์ท้องไหมค้ะ

#31796 Reply
    GedGoodLife
    Keymaster

สวัสดีค่ะ คุณวิมลพรรณ

มีสิทธิ์ตั้งครรภ์แต่น้อยมากค่ะ

#31942 Reply
    ปริม
    ผู้เยี่ยมชม

เป็นประจำเดือนมาได้4วันค่ะแล้วเกิดมีการหลั่งในกับแฟน1ครั้งจะท้องมั้ยค่ะ?

#31960 Reply
    GedGoodLife
    Keymaster

สวัสดีค่ะ คุณปริม

มีโอกาสท้องต่ำค่ะ

#32401 Reply
    นิสา
    ผู้เยี่ยมชม

เมนส์วันแรกวันที่3 พอวันที่4มีอะไรกับแฟน แฟนหลั่งใน แล้วพอวันที่5แฟนก้ปล่อยในอีกรอบ พอมาวันที่6เมนส์มากระปริบกระบอย มีโอกาสท้องสูงไหมค่ะ เพราะวันนี้วันที่7เมนส์หมดพอดี

#32510 Reply
    GedGoodLife
    Keymaster

สวัสดีค่ะ คุณนิสา

ปกติช่วงก่อนและหลังการมีประจำเดือน 7 วัน จะเป็นช่วงระยะปลอดภัยที่มีโอกาสท้องต่ำค่ะ

#32638 Reply
    นนนน
    ผู้เยี่ยมชม

หนูมีประจำเดือนวันที่10 มี พศพ หลั่งในวันที่11 ตอนดึกๆ มีโอกาสตั้งครรภ์สูงไหมคะ ตอบหนูหน่อยนะคะ

#32701 Reply
    GedGoodLife
    Keymaster

สวัสดีค่ะ คุณนนนน

โอกาสน้อยค่ะ เพราะว่าเป็นช่วงระยะปลอดภัยที่มีอัตราการตั้งครรภ์ต่ำค่ะ

#33864 Reply
    พี
    ผู้เยี่ยมชม

สอบถามค่ะ มีประจำเดือนวันที่ 20/10/63 มีอะไรกับแฟน วันที่ 24/10/63 แล้วหลั่งใน 1 ครั้ง (แต่ประจำเดือนมาแบบกระปริบกระปรอย หลังจากที่ทานยาคุมแบบ 28 เม็ดหมดไปแล้ว 1 แผง) มีโอกาสตั้งครรภ์มั้ยคะ

#34151 Reply
    GedGoodLife
    Keymaster

สวัสดีค่ะ คุณพี

ขออธิบายคนไข้ดังนี้คะ การรับประทานยาคุมกำเนิดชนิดรายเดือนจะต้องรับประทานอย่างถูกต้อง ต่อเนื่องกันมากกว่า 3 เดือนก่อนค่ะ ถึงจะสามารถคุมกำเนิดได้สูงสุดค่ะ ส่วนคนไข้มีโอกาสท้องไม่สูงมากค่ะ เพราะว่าช่วงที่มีเพศสัมพันธ์อยู่ในระยะปลอดภัยค่ะ

#35980 Reply
    เจนจิรา
    ผู้เยี่ยมชม

สวัสดีค่ะ ขอสอบถามหน่อยค่ะ  เมนส์หนูไม่ไม่ปกติทุกเดือน  แต่เมื่อคืนประจำเดือนมาวันเเรกแล้วคลั่งใน1รอบ  จะท้องรึเปล่าค่ะั

#37126 Reply
    ศุภาวรรณ
    ผู้เยี่ยมชม

หลั่งในตอนเป็นประจำเดือนเมื่อวันที่20/11/63 เป็นประจำเดือนเมื่อวันที่16/11/63 อยากทราบว่ามีโอกาสท้องสูงมั้ยคะ ปกติเเล้วประจำเดือนจะมา7วันค่ะ พอหลั่งในเสร็จ.                วันที่21/11/63 ประจำเดือนก็ไม่มาค่ะเเต่ก็ยังมีเล็กๆน้อยๆค่ะ

หลั่งในตอนวันท้ายๆเเบบนี้เสี่ยงใช่มั้ยคะ ยังไม่ได้รับประทานยาคุมฉุกเฉินค่ะ

กำลังดู 15 ข้อความตอบกลับ - 61 ผ่านทาง 75 (ของทั้งหมด 152)
ตอบกลับไปยัง: Reply #31728 in หลั่งในตอนเป็นเมนส์
ข้อมูลของคุณ:

Subscription

• This field is for validation purposes and should be left unchanged.
Ask the Expert Close