• ผู้สร้าง
    มาย
    ผู้เยี่ยมชม

เมนส์หนูมาไม่ตรงกันทุกเดือนคะ บางเดือนก็ต้นเดือน บางเดือนก็กลางเดือน บางเดือนก็ปลายเดือน บางเดือนก็เป็นเมนส์แค่ 2-3 วัน บางเดือนก็4วัน แต่เดือนนี้มาต้นเดือนคะ เมนส์หนูมาวันที่2 มีเพศสัมพันธ์กับแฟนวันที่4คะ แล้วหลั่งใน2รอบคะ พอวัน ที่5 , 6  เมนส์ก็มากระปริบกระปอยคะ พอวันที่7 เมนส์หมดคะ อยากรู้ว่าจะท้องไหมคะ ?

กำลังดู 15 ข้อความตอบกลับ - 16 ผ่านทาง 30 (ของทั้งหมด 152)
  • ผู้เขียน
    ข้อความตอบกลับ
  • #24303 Reply
    GedGoodLife
    Keymaster

สวัสดีค่ะ คุณกมลนิตา

มีความเสี่ยงนะคะ หากต้องการมีเพศสัมพันธ์ควรใส่ถุงยาง หรือ ทานยาคุมเพื่อป้องกันค่ะ

แนะนำหากประจำเดือนใาช้ากว่าปกติ 7 วัน ควรซื้อที่ตรวจครรภ์มาตรวจนะคะ

#24304 Reply
    GedGoodLife
    Keymaster

สวัสดีค่ะ คุณฐิติมา

หากยังอยู่ในช่วง 1 เดือน ในการฝังยาคุมสามารถป้องกันการเสี่ยงได้ค่ะ

#24495 Reply
    เอ๋
    ผู้เยี่ยมชม

มีเพศสัมพันธ์ตอนมีเลือดออกน้อยแล้วหลั่งใน แล้วก็เป็นประจำเดือน มีโอกาสท้องไหมค่ะ

#24563 Reply
    Dede
    ผู้เยี่ยมชม

มีพสพ วันที่เป็นเมนวันที่2ค่ะ แล้วหลั่งในติดต่อกัน3-4วัน แต่ทานยาคุมรายเดือนมาหลายเดือนแล้ว ทานตรงเวลาด้วยค่ะ จะมีโอกาสท้องมั้ยคะ?

#24581 Reply
    ไนท์
    ผู้เยี่ยมชม

แฟนเป็น ปจด ประมาณ. 3-4 วัน แล้วผมมีเพศสัมพันธ์กับแฟนตอนเป็นเมนต์ได้ 2 วัน แล้วหลั่งใน แต่กินยาคุมปกติ  จะได้ไมครับ

#24703 Reply
    GedGoodLife
    Keymaster

สวัสดีค่ะ คุณเอ๋

มีโอกาสท้องเหมือนกันแต่ต่ำมากค่ะ ถ้าคนไข้รอบเดือนปกติก็น่าจะไม่ตั้งครรภ์นะคะ

#24705 Reply
    GedGoodLife
    Keymaster

สวัสดีค่ะ คุณDede

ถ้าคนไข้รับประทานยาคุมถูกต้องและทานมามากกว่า 3 เดือนแล้ว ก็จะไม่ตั้งครรภ์นะคะ

#24707 Reply
    GedGoodLife
    Keymaster

สวัสดีค่ะ คุณไนท์

ถ้าคนไข้รับประทานยาคุมถูกต้องและทานมามากกว่า 3 เดือนแล้ว ก็จะไม่ตั้งครรภ์นะคะ

#25248 Reply
    พล
    ผู้เยี่ยมชม

มีเพศสัมพันธ์ตอนแฟนเป็นประจำเดือนมา4วันแล้วหลั่งในแต่กินยาคุมฉุกเฉินจะท้องไหม #แต่ประจำเดือนมาน้อยแล้วก็ใกล้จะหายแล้วคับ

#25310 Reply
    GedGoodLife
    Keymaster

สวัสดีค่ะ คุณพล

มีโอกาสตั้งครรภ์แต่ต่ำมากกว่า 5% ค่ะ แต่ทั้งนี่ขึ้นอยู่กับวิธ๊รับประทานยาคุมฉุกเฉินด้วยนะคะว่ารับประทานถูกต้องหรือไม่ค่ะ เพราะถ้ารับประทานผิดวิธี ก็ทำให้ %การตั้งครรภ์มีมากขึ้นค่ะ และไม่ควรรับประทานยาคุมฉุกเฉินเกินเดือนละ 2 ครั้ง เพราะจะทำให้เพิ่มความเสี่ยงในการเป็นมะเร็งปากมดลูกนะคะ

#25600 Reply
    คนอ
    ผู้เยี่ยมชม

เป็นประจำเดือนวันแรกแล้วหลังในมีโอกาสท้องไหม

#25894 Reply
    ฟ้า
    ผู้เยี่ยมชม

มีพสพ.ตอนเป็นประจำเดือนแล้วหลั่งใน เช้ามาทานยาคุมฉุกเฉิน มีโอกาสเสี่ยงไหมคะ??

#25899 Reply
    ออม
    ผู้เยี่ยมชม

พอดีประจำเดือนมาวันที่16คะมีเพศสัมพันธ์กับแฟนวันที่17แล้วหลั่งในจะเสี่ยงตั้งครรภ์ไหมคะ

#25934 Reply
    GedGoodLife
    Keymaster

สวัสดีค่ะ คุณคนอ

มีโอกาสท้องต่ำค่ะ หรืออาจจะไม่ท้องเลย ขึ้นอยู่กับระยะเวลาการตกไข่และรอบประจำเดือนของแต่ละคน

#25935 Reply
    GedGoodLife
    Keymaster

สวัสดีค่ะ คุณฟ้า

ขึ้นอยู่กับระยะเวลาการตกไข่และรอบประจำเดือนของแต่ละคน และวิธีการรับประทานยาคุมฉุกเฉินว่ารับประทานถูกต้องหรือไม่ค่ะ ถ้ารับประทานถูกต้อง โอกาสตั้งครรภ์ก็จะต่ำมากๆค่ะ

กำลังดู 15 ข้อความตอบกลับ - 16 ผ่านทาง 30 (ของทั้งหมด 152)
ตอบกลับไปยัง: Reply #25934 in หลั่งในตอนเป็นเมนส์
ข้อมูลของคุณ:

Subscription

• This field is for validation purposes and should be left unchanged.
Ask the Expert Close