หลั่งในตอนเป็นเมนส์

กระทู้นี้ประกอบด้วย 56 ข้อความตอบกลับ มี 2 เสียง และอัปเดตครั้งสุดท้ายโดย  หญิง 4 วัน, 18 ชั่วโมง มาแล้ว

กำลังดู 15 ข้อความ - 16 ผ่านทาง 30 (ของทั้งหมด 57)

หลั่งในตอนเป็นเมนส์

Keymaster

โดย GedGoodLife

สวัสดีค่ะ คุณมินนี่

มีความเสี่ยงนะคะ แนะนำถ้าประจำเดือนมาช้ากว่าปกติ 7 วัน ควรซื้อที่ตรวจครรภ์มาตรวจค่ะ

Keymaster

สวัสดีค่ะ คุณกมลนิตา

มีความเสี่ยงนะคะ หากต้องการมีเพศสัมพันธ์ควรใส่ถุงยาง หรือ ทานยาคุมเพื่อป้องกันค่ะ

แนะนำหากประจำเดือนใาช้ากว่าปกติ 7 วัน ควรซื้อที่ตรวจครรภ์มาตรวจนะคะ

Keymaster

สวัสดีค่ะ คุณฐิติมา

หากยังอยู่ในช่วง 1 เดือน ในการฝังยาคุมสามารถป้องกันการเสี่ยงได้ค่ะ

โดย เอ๋

มีเพศสัมพันธ์ตอนมีเลือดออกน้อยแล้วหลั่งใน แล้วก็เป็นประจำเดือน มีโอกาสท้องไหมค่ะ

โดย Dede

มีพสพ วันที่เป็นเมนวันที่2ค่ะ แล้วหลั่งในติดต่อกัน3-4วัน แต่ทานยาคุมรายเดือนมาหลายเดือนแล้ว ทานตรงเวลาด้วยค่ะ จะมีโอกาสท้องมั้ยคะ?

โดย ไนท์

แฟนเป็น ปจด ประมาณ. 3-4 วัน แล้วผมมีเพศสัมพันธ์กับแฟนตอนเป็นเมนต์ได้ 2 วัน แล้วหลั่งใน แต่กินยาคุมปกติ  จะได้ไมครับ

Keymaster

สวัสดีค่ะ คุณเอ๋

มีโอกาสท้องเหมือนกันแต่ต่ำมากค่ะ ถ้าคนไข้รอบเดือนปกติก็น่าจะไม่ตั้งครรภ์นะคะ

Keymaster

สวัสดีค่ะ คุณDede

ถ้าคนไข้รับประทานยาคุมถูกต้องและทานมามากกว่า 3 เดือนแล้ว ก็จะไม่ตั้งครรภ์นะคะ

Keymaster

สวัสดีค่ะ คุณไนท์

ถ้าคนไข้รับประทานยาคุมถูกต้องและทานมามากกว่า 3 เดือนแล้ว ก็จะไม่ตั้งครรภ์นะคะ

โดย พล

มีเพศสัมพันธ์ตอนแฟนเป็นประจำเดือนมา4วันแล้วหลั่งในแต่กินยาคุมฉุกเฉินจะท้องไหม #แต่ประจำเดือนมาน้อยแล้วก็ใกล้จะหายแล้วคับ

Keymaster

สวัสดีค่ะ คุณพล

มีโอกาสตั้งครรภ์แต่ต่ำมากกว่า 5% ค่ะ แต่ทั้งนี่ขึ้นอยู่กับวิธ๊รับประทานยาคุมฉุกเฉินด้วยนะคะว่ารับประทานถูกต้องหรือไม่ค่ะ เพราะถ้ารับประทานผิดวิธี ก็ทำให้ %การตั้งครรภ์มีมากขึ้นค่ะ และไม่ควรรับประทานยาคุมฉุกเฉินเกินเดือนละ 2 ครั้ง เพราะจะทำให้เพิ่มความเสี่ยงในการเป็นมะเร็งปากมดลูกนะคะ

โดย คนอ

เป็นประจำเดือนวันแรกแล้วหลังในมีโอกาสท้องไหม

โดย ฟ้า

มีพสพ.ตอนเป็นประจำเดือนแล้วหลั่งใน เช้ามาทานยาคุมฉุกเฉิน มีโอกาสเสี่ยงไหมคะ?🙀

โดย ออม

พอดีประจำเดือนมาวันที่16คะมีเพศสัมพันธ์กับแฟนวันที่17แล้วหลั่งในจะเสี่ยงตั้งครรภ์ไหมคะ

Keymaster

สวัสดีค่ะ คุณคนอ

มีโอกาสท้องต่ำค่ะ หรืออาจจะไม่ท้องเลย ขึ้นอยู่กับระยะเวลาการตกไข่และรอบประจำเดือนของแต่ละคน

กำลังดู 15 ข้อความ - 16 ผ่านทาง 30 (ของทั้งหมด 57)
ตอบกลับไปยัง: หลั่งในตอนเป็นเมนส์
ข้อมูลของคุณ:

ถาม-ตอบ
ปัญหาสุขภาพ