• ผู้สร้าง
    มาย
    ผู้เยี่ยมชม

เมนส์หนูมาไม่ตรงกันทุกเดือนคะ บางเดือนก็ต้นเดือน บางเดือนก็กลางเดือน บางเดือนก็ปลายเดือน บางเดือนก็เป็นเมนส์แค่ 2-3 วัน บางเดือนก็4วัน แต่เดือนนี้มาต้นเดือนคะ เมนส์หนูมาวันที่2 มีเพศสัมพันธ์กับแฟนวันที่4คะ แล้วหลั่งใน2รอบคะ พอวัน ที่5 , 6  เมนส์ก็มากระปริบกระปอยคะ พอวันที่7 เมนส์หมดคะ อยากรู้ว่าจะท้องไหมคะ ?

กำลังดู 15 ข้อความตอบกลับ - 1 ผ่านทาง 15 (ของทั้งหมด 152)
  • ผู้เขียน
    ข้อความตอบกลับ
  • #12987 Reply
    GedGoodLife
    Keymaster

สวัสดีค่ะ คุณมาย

จากที่เล่ามานั้น มีการหลั่งในตอนมีเมนส์ โดยส่วนมากแล้วจะไม่ท้องนะคะ ทั้งนี้ อสุจิของเพศชายสามารถมีชีวิตอยู่ในช่องคลอดของผู้หญิงได้ หลังจากการหลั่ง 72 ชั่วโมง ฉะนั้น ถ้ามีเพศสัมพันธ์ในวันท้าย ๆ ของการมีประจำเดือน ก็จะมีโอกาสตั้งครรภ์สูงขึ้นนั่นเอง

แม้จะเป็นช่วงมีประจำเดือน ก็ควรใช้ ถุงอนามัย งดการหลั่งในเพื่อหลีกเลี่ยงการตั้งครรภ์โดยไม่ตั้งใจค่ะ

#19211 Reply
    เฟียส
    ผู้เยี่ยมชม

พอดีเป็นคนที่ประจำเดือนมาไม่ปกติ ประจำเดือนมาได้6วัน พอดีมี พศพ กับเเฟนวันที่6เพราะเห็นว่าประจำเดือนเริ่มหมด เเฟนปล่อยใน เเล้วสักพักเลือดก้ออกเหมือนเดิมจะท้องไหมค่ะ

#19232 Reply
    GedGoodLife
    Keymaster

สวัสดีค่ะ คุณเฟียส

ถ้าไม่ทานยาคุมรายเดือนเป็นปกติอยู่แล้วหรือทานยาคุมฉุกเฉินก็มีโอกาสท้องได้ค่ะ แนะนำให้ซื้อที่ตรวจครรภ์มาตรวจดีกว่านะคะ

#19479 Reply
    บี
    ผู้เยี่ยมชม

เมนส์มาวันที่ 29ค่ะ  พอวันที่3 มีเพศสัมพันธ์กับแฟน แล้วแตกใน หลังจากนั้นยังมีเมนส์มากระปริบกระปรอย จะท้องมั้ยคะ

#19566 Reply
    GedGoodLife
    Keymaster

สวัสดีค่ะ คุณบี

มีโอกาสท้องได้นะคะ แนะนำลองตรวจครรภ์ดูค่ะ ยิ่งถ้ามีเพศสัมพันธ์ในวันท้าย ๆ ของการมีประจำเดือน ก็อาจทำให้โอกาสตั้งครรภ์สูงขึ้นได้ ดังนั้นแม้จะเป็นช่วงมีประจำเดือน หากต้องการมีเพศสัมพันธ์ควรใช้ถุงอนามัยด้วยจะดีที่สุดค่ะ

#22076 Reply
    Aom
    ผู้เยี่ยมชม

มีพศพ.กับแฟนวันที่ใกล้ประจำเดือนจะหมดค่ะ แฟนใส่ถุงยางแล้วดันขาดหลั่งในกินยาคุมฉุกเฉินแล้วจะท้องมั้ยคะ

#22269 Reply
    GedGoodLife
    Keymaster

สวัสดีค่ะ คุณAom

ถ้ากินยาคุมฉุกเฉินถูกวิธี โอกาสตั้งครรภ์จะต่ำมาก คือน้อยกว่า 2% ค่ะ

#23030 Reply
    เอ็ม
    ผู้เยี่ยมชม

พอดีมี พสพ กับแฟน แล้วหลั่งใน

ซึ่งแฟนก็เสร็จพร้อมกัน

ช่วงเป็น ปจด. แต่ น่าจะช่วงท้าย จะท้องมั้ย

#23185 Reply
    GedGoodLife
    Keymaster

สวัสดีค่ะ คุณเอ็ม

มีความเสี่ยงค่ะ แนะนำถ้าประจำเดือนมาช้ากว่า 7 วัน ลองซื้อที่ตรวจครรภ์มาตรวจนะคะ

#23433 Reply
    Goddd
    ผู้เยี่ยมชม

สวัสดีค่ะ อยากสอบถามว่า ปกติจะมีประจำเดือนทุกวันที่ 10-11 ของทุกเดือน แต่เดือนนี้เพิ่งมาวันที่ 12 แล้วเกิดมีการหลั่งใน อยากทราบว่าแบบนี้มีโอกาสท้องไหมคะ

#23557 Reply
    มินนี่
    ผู้เยี่ยมชม

สวัสดีค่ะ คือพอดี มีอะไรกับแฟน ตอนแรกเมนส์ยังไม่มา แล้วมีอะไรกันแต่ใส่ถุง แล้วจู่ๆเมนส์ก็มาเฉย  ถุงก็ดันแตก  จะท้องไหมค่ะ (เมนส์มาวันแรก) เครียดมาก

#23873 Reply
    กมลนิตา
    ผู้เยี่ยมชม

มีเพศสัมพันธ์กับแฟนตอนเป็นประจำเดือนช่วงวันที่2-3ของประจำเดือนมีการหลั่งในรวมๆ3รอบค่ะ แล้วพอกลับบ้านมึงเป็นวดท้องแบบจุกๆเป็นระยะๆ อยารู้ว่ามีความเสี่ยงในการตั้งครรภ์ไหมค่ะ

#24086 Reply
    ฐิติมา
    ผู้เยี่ยมชม

พอดีมีอะไรกับแฟนตอนมีประจำเดือนใกล้จะหมดแต่ว่าแตกในจะมีสิทธิ์ท้องไหมค่ะ แต่ฉีดยาคุมแบบ1เดือนนะ

#24299 Reply
    GedGoodLife
    Keymaster

สวัสดีค่ะ คุณGoddd

ประจำเดือนมาช้าไป 1 วันถือว่าไม่ผิดปกตินะคะ และถ้าประจำเดือนมาปกติแล้วก็ไม่น่าจะตั้งครรภ์ค่ะ

#24300 Reply
    GedGoodLife
    Keymaster

สวัสดีค่ะ คุณมินนี่

มีความเสี่ยงนะคะ แนะนำถ้าประจำเดือนมาช้ากว่าปกติ 7 วัน ควรซื้อที่ตรวจครรภ์มาตรวจค่ะ

กำลังดู 15 ข้อความตอบกลับ - 1 ผ่านทาง 15 (ของทั้งหมด 152)
ตอบกลับไปยัง: Reply #19211 in หลั่งในตอนเป็นเมนส์
ข้อมูลของคุณ:

Subscription

• This field is for validation purposes and should be left unchanged.
Ask the Expert Close