• ผู้สร้าง
    เก้า
    ผู้เยี่ยมชม

หมอคะไอหนักมาก แต่ไม่มีไข้ มีสเลดบ้าง และไม่มีน้ำมูกค่ะ อยู่ในห้องแอร์ 24 ชม. กลัวเป็นโควิดค่ะ

กำลังดู 1 ข้อความตอบกลับ - 1 ผ่านทาง 1 (ของทั้งหมด 1)
  • ผู้เขียน
    ข้อความตอบกลับ
  • #26032 Reply

สวัสดีครับ คุณเก้า

ถ้ากลัวว่าจะติดcovid19ไหม แอดไลน์นี้เลยครับ @covid-19 แล้วเข้าไปตรง สถานการ์ณประเทศไทย จากนั้นลงไปด้านล่าง มีปุ่มชมพู ให้คลิกประเมินความเสี่ยง จะได้คะแนนพร้อมคำแนะนำครับ

กำลังดู 1 ข้อความตอบกลับ - 1 ผ่านทาง 1 (ของทั้งหมด 1)
ตอบกลับไปยัง: Reply #26032 in สอบถาม
ข้อมูลของคุณ:

Subscription

• This field is for validation purposes and should be left unchanged.
Ask the Expert Close