• ผู้สร้าง
    A
    ผู้เยี่ยมชม

คือผมมีตุ่มขึ้นแบบนี้มานานแล้วครับรู้สึกเริ่มขึ้นเมื่อ10ปีที่แล้วแต่ก็ไม่ได้มีผลอะไรต่อสุขภาพร่างกาย ไม่เคยมีเพศสัมพันธ์ด้วยครับ อยากทราบว่า มันเป็นเกี่ยวกับอะไรหรอครับ

กำลังดู 1 ข้อความตอบกลับ - 1 ผ่านทาง 1 (ของทั้งหมด 1)
  • ผู้เขียน
    ข้อความตอบกลับ
  • #38692 Reply
    GedGoodLife
    Keymaster

สวัสดีค่ะ คุณA

ต้องสอบถามว่าตุ่มแบบไหน ใหญ่หรือเล็ก และเป็นตลอดหรือไม่ มีอาการเจ็บหรือคัน หรือไม่ค่ะ

กำลังดู 1 ข้อความตอบกลับ - 1 ผ่านทาง 1 (ของทั้งหมด 1)
ตอบกลับไปยัง: Reply #38692 in มีตุ่มขึ้นบริเวณองคชาตและอัณฑะ
ข้อมูลของคุณ:

Subscription

• This field is for validation purposes and should be left unchanged.
Ask the Expert Close