ผ่าตัดที่คอ

กระทู้นี้ประกอบด้วย 1 ข้อความตอบกลับ มี 2 เสียง และอัปเดตครั้งสุดท้ายโดย  GedGoodLife 1 เดือน, 3 สัปดาห์ มาแล้ว

กำลังดู 2 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 2 (ของทั้งหมด 2)

ผ่าตัดที่คอ

โดย นวพร​สุดอู๊ด

หนูจะผ่าตัดคอค่ะแล้วหนูดันเป็นประจำเดือนสมารถผ่าตัดได้ไหมคะ

Keymaster

โดย GedGoodLife

สวัสดีค่ะ คุณนวพร​สุดอู๊ด

หากเป็นผ่าตัดใหญ่ อาจต้องมีการแจ้งแพทย์ก่อนค่ะ เพราะว่าบางครั้งอาจจะทำให้คนไข้เพลียหรือ อ่อนแรงกว่าปกติได้ค่ะ

: คำตอบนี้เป็นการให้การแนะนำเบื้องต้น ไม่สามารถแทนการวินิจฉัยโรคหรือการรักษา คุณควรพบแพทย์เพื่อรับการตรวจหากมีอาการน่ากังวล

กำลังดู 2 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 2 (ของทั้งหมด 2)
ตอบกลับไปยัง: ผ่าตัดที่คอ
ข้อมูลของคุณ:

ถาม-ตอบ
ปัญหาสุขภาพ