ปึกษาเรื่องท้อง

กระทู้นี้ประกอบด้วย 1 ข้อความตอบกลับ มี 2 เสียง และอัปเดตครั้งสุดท้ายโดย  GedGoodLife 1 ปี, 8 เดือน มาแล้ว

กำลังดู 2 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 2 (ของทั้งหมด 2)

ปึกษาเรื่องท้อง

โดย สุพรรณิกา​

คือเดือนที่แล้วประจำเดือนมาต้นเดือนหายแล้วจะสิ้นเดือนมาอีกแค่3วันค่ะแต่พอเดือนต่อมาประจำเดือนยังไม่มา วันนี้ที่17ก็ยังไม่มา  มีโอกาสท้องไม่ค่ะ  เคยท้องแล้วค่ะ

Keymaster

โดย GedGoodLife

สวัสดีค่ะ คุณสุพรรณิกา

การที่ประจำเดือนไม่มาตามกำหนดเกิดได้จากหลายสาเหตุค่ะ เช่นความเครียด, ฮอร์โมน เป็นต้นค่ะ ซึ่งหากต้องการทราบว่าท้องไหม สามารถตรวจปัสสาวะ โดยใช้ที่ตรวจการตั้งครรภ์ จากร้านยา ได้ค่ะ

กำลังดู 2 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 2 (ของทั้งหมด 2)
ตอบกลับไปยัง: ปึกษาเรื่องท้อง
ข้อมูลของคุณ:

Ask the Expert Close