• ผู้สร้าง
    ฟูจิ
    ผู้เยี่ยมชม

คือให้แฟนกินยาคุมฉุกเฉินหลังจากมีอะไรกันประมาณ 30 นาที หลังจากกินเม็ดแรก ผ่านมาประมาณ 2 ชั่วโมงยังไม่มีอาการ คลื่นไส้อาเจียน สามารถกินอีกเม็ดได้เลยไหมครับ หรือต้องรอให้ครบ 12 ชั่วโมงก่อน

กำลังดู 3 ข้อความตอบกลับ - 1 ผ่านทาง 3 (ของทั้งหมด 3)
  • ผู้เขียน
    ข้อความตอบกลับ
  • #27473 Reply
    GedGoodLife
    Keymaster

สวัสดีค่ะ คุณฟูจิ

ต้องรอ 12 ชม. ก่อนค่ะ

#27483 Reply
    ฟูจิ
    ผู้เยี่ยมชม

ถ้าหากว่ากิน โดยที่ยังไม่ครบ 12 ชั่วโมง มีผลข้างเคียง อย่างไรไหมครับ สอบถามเป็นความรู้ครับผม

#27526 Reply
    GedGoodLife
    Keymaster

จะทำให้ระดับฮอร์โมนสูง และทำให้มีผลข้างเคียงคือ เลือดออกเยอะผิดปกติค่ะ

กำลังดู 3 ข้อความตอบกลับ - 1 ผ่านทาง 3 (ของทั้งหมด 3)
ตอบกลับไปยัง: Reply #27483 in ปรึกษาเรื่องยาคุมฉุกเฉินหน่อยครับ
ข้อมูลของคุณ:

Subscription

• This field is for validation purposes and should be left unchanged.
Ask the Expert Close