• ผู้สร้าง
    Mic
    ผู้เยี่ยมชม

*ขอรบกวนสอบถามคุณหมอหน่อยครับ

กรณีอวัยวะเพศชายหนังหุ้มปลายยังเปิดมีผลกับการมีบุตรยากหรือไม่ครับ

จำเป็นต้องขลิบออกไหมครับ?

*มีความสงสัยว่าถ้าหนังหุ้มปลายยังไม่เปิด​จะทำให้มีบุตรยากครับ(อายุ40+)​

ขอบคุณครับ

Mic

กำลังดู 2 ข้อความตอบกลับ - 1 ผ่านทาง 2 (ของทั้งหมด 2)
  • ผู้เขียน
    ข้อความตอบกลับ
  • #26051 Reply

สวัสดีครับ คุณMic

ไม่เกี่ยวกันครับ  อาจจะเกี่ยวแค่ทำความสะอาดยาก ติดเชื้อง่ายครับ

#26052 Reply
    Mic
    ผู้เยี่ยมชม

ขอบคุณคุณหมอครับ

กำลังดู 2 ข้อความตอบกลับ - 1 ผ่านทาง 2 (ของทั้งหมด 2)
ตอบกลับไปยัง: Reply #26051 in ปรึกษาเรื่องมีบุตร
ข้อมูลของคุณ:

Subscription

• This field is for validation purposes and should be left unchanged.
Ask the Expert Close