• ผู้สร้าง
    Bop
    ผู้เยี่ยมชม

สวัสดีค่ะ มีอะไรกับเเฟนตอนต้นเดือน 2 3 4 พ.ค.แต่ป้องกันทุกครั้ง ปกติประจำเดือนจะมาวันที่ 18-20 แต่เดือนนี้เลื่อนไป7วันแล้ว มีโอกาสท้องมั้ยคะ วันนี้มีเลือดออกแต่มีไม่มาก ถ้าตรวจครรภ์จะมีประสิทธิภาพแค่ไหนคะ  ขอบคุณค่ะ

กำลังดู 2 ข้อความตอบกลับ - 1 ผ่านทาง 2 (ของทั้งหมด 2)
  • ผู้เขียน
    ข้อความตอบกลับ
  • #25998 Reply
    Bop
    ผู้เยี่ยมชม

เพิ่มเติมค่ะ ประจำเดือนเดือนเมษามา 15-20 ค่ะ ซึ่งปกติในเเอพคำนวณให้เดือนนี้ต้องมา13 แต่ยังไม่มา มีโอกาสผิดปกติมั้ยคะ

#26020 Reply
    GedGoodLife
    Keymaster

สวัสดีค่ะ คุณBop

รบกวนสอบถามเพิ่มเติมค่ะ ป้องกันโดยใช้วิธีใดคะ เพราะถ้าจะตรวจครรภ์ที่มีประสิทธิภาพต้องตรวจหลังมีอายุครรภ์ 1 เดือนเป็นต้นไปค่ะ

กำลังดู 2 ข้อความตอบกลับ - 1 ผ่านทาง 2 (ของทั้งหมด 2)
ตอบกลับไปยัง: Reply #26020 in ท้องมั้ย
ข้อมูลของคุณ:

Subscription

• This field is for validation purposes and should be left unchanged.
Ask the Expert Close