• ผู้สร้าง
    จี
    ผู้เยี่ยมชม

เวลาผมนอน ถ้าไม่ใช่นอนแบบปกติคือ นอนตอนกลางคืน ตื่นตอนเช้าจะไม่เป็นอะไร แต่ถ้าได้นอนกลางวัน หรือ นอนหลังจากกลับจากเข้ากะทำงานมา เหมือนกับว่านอนไม่เป็นเวลาแล้วจะปวดหัวอะครับ เกิดจากอะไรควรพบหมอมั้ย อัตรายหรือป่าว

กำลังดู 1 ข้อความตอบกลับ - 1 ผ่านทาง 1 (ของทั้งหมด 1)
กำลังดู 1 ข้อความตอบกลับ - 1 ผ่านทาง 1 (ของทั้งหมด 1)
ตอบกลับไปยัง: Reply #12321 in ตื่นนอนแล้วปวดขมับหรือปวดหัวเกิดจากอะไรครับ
ข้อมูลของคุณ:

Subscription

• This field is for validation purposes and should be left unchanged.
Ask the Expert Close