• ผู้สร้าง
    นางสาวธิมลฑา โพส่วัง
    ผู้เยี่ยมชม

มีอาการคันช่องคลอดมาสักประมาณ4-5เดือนแล้วค่ะรู้สึกคันมากๆแต่พอคันไปคันมารู้สึกว่าลีมของอวัยวะเพศโตขึ้นข้างนึงซึ้งไม่ทราบว่าจะเป็นโรคหรือเป็นอะไรกันแน่คะแล้วแบบต้องซื้อยาอะไรมากินคะ

กำลังดู 1 ข้อความตอบกลับ - 1 ผ่านทาง 1 (ของทั้งหมด 1)
  • ผู้เขียน
    ข้อความตอบกลับ
  • #12439 Reply
    GedGoodLife
    Keymaster

สวัสดีค่ะ คุณธิมลฑา โพส่วัง

อาการคันช่องคลอดมักเกิดจากการติดเชื้อ ซึ่งเกิดได้หลายสาเหตุ แนะนำพบแพทย์ค่ะ เพื่อจ่ายยารักษาค่ะ

กำลังดู 1 ข้อความตอบกลับ - 1 ผ่านทาง 1 (ของทั้งหมด 1)
ตอบกลับไปยัง: Reply #12439 in คันช่องคลอด
ข้อมูลของคุณ:

Subscription

• This field is for validation purposes and should be left unchanged.
Ask the Expert Close