• ผู้สร้าง
    กนกวรรณ สืบจากลี
    ผู้เยี่ยมชม

คือหนูมีเพศสัมพันธ์กับแฟน คืนวันที่ 30 ต.ค ใส่ถุงยาง ตรวจสอบแล้วไม่รั่วไม่แตก แฟนเอาออกมาหลั่งใส่ถุงยางข้างนอก แล้วพอบ่ายวันที่ 31 มีเพศสัมพันธ์ ใส่ถุงยาง ตรวจสอบแล้วไม่รั่วไม่แตก แต่หนูกังวลว่า เมื่อคืนนั้นมือเขาอาจจะมีน้ำอสุจิติดหรือป่าวแล้วพอตอนบ่ายเขาใส่ถุงยาง มันจะติดถุงยางไหมคะ ประจำเดือนมาวันที่15-19พ.ยวันที่20,21 22พ.ย มีเมือกตกขาวสีน้ำตาลนิดหน่อย ไม่มีกลิ่น แบบนี้จะท้องไหมคะ

กำลังดู 2 ข้อความตอบกลับ - 1 ผ่านทาง 2 (ของทั้งหมด 2)
  • ผู้เขียน
    ข้อความตอบกลับ
  • #38755 Reply
    GedGoodLife
    Keymaster

สวัสดีค่ะ คุณกนกวรรณ สืบจากลี

คนไข้ไม่ต้องกังวลนะคะ เพราะปกติอสุจิจะมีอายุอยู่นอกร่างกายได้ไม่เกิน 20 นาทีก็ตายค่ะ ยิ่งหากเจอน้ำสบู่หรือความร้อน อายุจะสั้นกว่านั้นค่ะ

#133394 Reply
    วิไลลาส
    ผู้เยี่ยมชม

สวัสดีค่ะ อยากให้ลบ #37325 ค่ะ

กำลังดู 2 ข้อความตอบกลับ - 1 ผ่านทาง 2 (ของทั้งหมด 2)
ตอบกลับไปยัง: Reply #38755 in กังวลมากค่ะ
ข้อมูลของคุณ:

Subscription

• This field is for validation purposes and should be left unchanged.
Ask the Expert Close