• ผู้สร้าง
    น.ส ชลิดา ดอนชัยธนากูล
    ผู้เยี่ยมชม

คืออยากจะสอบถามว่าพอดีหนูไปตรวจมาหนูเป็นโรคกะเพาะอักเสบ แล้วหนูเป็นไข้มาสองวันแล้วเป็นอาการเหนื่อยเพลีย จะเป็นลมอยู่ตลอดหนูควรไปหาหมอมั้ยคะ

กำลังดู 1 ข้อความตอบกลับ - 1 ผ่านทาง 1 (ของทั้งหมด 1)
  • ผู้เขียน
    ข้อความตอบกลับ
  • #53434 Reply
    GedGoodLife
    Keymaster

สวัสดีค่ะ คุณชลิดา ดอนชัยธนากูล

หากมีอาการเหนื่อยเพลียเป็นลมอาจกลับไปปรึกษาแพทย์อีกครั้งได้ค่ะ แต่อาจจะเกิดจากสาเหตุของธาตุเหล็กต่ำ หรือ การขาดเกลือแร่บางชนิด หรือ น้ำตาลตกมากกว่าค่ะ

กำลังดู 1 ข้อความตอบกลับ - 1 ผ่านทาง 1 (ของทั้งหมด 1)
ตอบกลับไปยัง: Reply #53434 in กะเพาะอักเสบ
ข้อมูลของคุณ:

Subscription

• This field is for validation purposes and should be left unchanged.
Ask the Expert Close